ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fibre termination box ] การจับคู่ 220 ผลิตภัณฑ์.
16 Port Fiber Optic Termination Box พร้อม 1x16 PLC Splitter Capacity และ Huawei Mini SC Connector สําหรับเครือข่าย FTTx
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-NAP-0216S |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
24 Port Fiber Optic Terminal Box กับวัสดุ ABS+PC สําหรับกั้นผนังหรือกั้นเสา
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-ODB-0424X |
| สี: | สีเทา, สีขาว / สีดำ / กำหนดเอง |
กล่องสูญญากาศกลับสูญเสีย DB 55 กล่องกล่องไฟเบอร์ออพติก / ช่องเสียบเครือข่ายกล่อง ABS และ PC
| วัสดุ: | ABS + PC |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| กลับสูญเสีย: | 55dB |
FDB เทอร์มินัลเทอร์มินัลเทอร์มินัลเทอร์มินัลผนังไฟเบอร์เทอร์มินัล FTTH FTTB KCO-ODB-48A 48 Core
| วัสดุ: | เทปเหล็ก |
|---|---|
| สายเคเบิล: | 4 พอร์ตสายเคเบิล |
| แยก: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x12, 1x16, 1x24 |
กล่องเชื่อมต่อไฟเบอร์ออพติคอลเมทัลลิคแบบติดผนังภายนอกอาคาร 72/96 แกน
| วัสดุ: | เทปเหล็ก |
|---|---|
| สายเคเบิล: | 4 พอร์ตสายเคเบิล |
| แยก: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x12, 1x16, 1x24 |
กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก 16 คอร์ติดผนังได้สำหรับ FTTH FTTA
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| ป/น: | KCO-FDB-0216H-YP |
| แอปพลิเคชัน: | FTTH, FTTA |
4 Port Indoor Fiber Optic Terminal Box ด้วยวัสดุ ABS + PC และ SC / FC / ST / E2000 / LC Adapters 210x110x30 มม.
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-FTB-04W |
| สี: | ขาว, เทา |
Fiber Optic Terminal Box Fiber Termination Patch Panel Rack Mounted 1U
| วัสดุ: | เหล็ก |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
KCO-FTB16D กล่องพักสายใยแก้วนำแสงติดผนัง 16 พอร์ต สำหรับ FTTH พร้อมอะแดปเตอร์ SC/APC และสาย Pigtail
| วัสดุ: | เทปเหล็ก |
|---|---|
| พอร์ตสายเคเบิล: | 2 สายพาน |
| ตัวแยกสัญญาณ: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x16 |
KCO-DIN-SC-SM-06 สายไฟเบอร์ออปติก Din Rail Terminal Box แบบเดียว SC 6 ท่า FTTH GPON
| วัสดุ: | เทปเหล็ก |
|---|---|
| พอร์ตสายเคเบิล: | 2 สายพาน |
| พอร์ตอะแดปเตอร์: | 6 พอร์ต |

