ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fibre termination box ] การจับคู่ 220 ผลิตภัณฑ์.
อาคาร FTTH FTTB กล่องไฟเบอร์ออปติก 4 กล่องสายไฟเทปเหล็กเทป KCO-ODB-48A
| วัสดุ: | เทปเหล็ก |
|---|---|
| สายเคเบิล: | 4 พอร์ตสายเคเบิล |
| แยก: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x12, 1x16, 1x24 |
KCO-ODB-72A 72 พอร์ตไฟเบอร์ออปติกเทอร์มินัลกล่อง 96 ไฟเบอร์เมาท์เมทัลลิคประเภท
| วัสดุ: | เทปเหล็ก |
|---|---|
| สายเคเบิล: | 4 พอร์ตสายเคเบิล |
| แยก: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x12, 1x16, 1x24 |
กล่องพักสายไฟเบอร์ออปติก 2 คอร์ 1 พอร์ต LC Quad สำหรับใช้งาน FTTH และ FTTB
| วัสดุ: | ABS, PC |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| คืนสูญเสีย: | 55db |
กล่องพักสายไฟเบอร์ออปติกแบบติดผนังในร่ม พร้อม 1 พอร์ต SC Simplex และ LC Duplex สำหรับโซลูชัน FTTH
| วัสดุ: | ABS, PC |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| คืนสูญเสีย: | 55db |
48 Port Capacity Fiber Optic Terminal Box with SMC ABS Material for Wall Mounting Outdoor IP65 สายไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้า
| วัสดุ: | SMC, ABS/ ABS + PC เป็นตัวเลือก |
|---|---|
| P/N: | KCO-SMC-32G |
| สี: | ขาว, เทา |
16 Port FTTH Drop Cable Port Fiber Access Terminal Box พร้อมความจุ 16 สายใยและวัสดุ ABS + PC
| หมายเลขชิ้นส่วน: | KCO-0416B |
|---|---|
| วัสดุ: | ABS+PC |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
2 สายใยความจุ สายใยออปติก ติดท้ายกล่องกับ 0.15dB การสูญเสียการใส่และ 55dB การสูญเสียการกลับสําหรับการใช้งาน FTTH
| วัสดุ: | ABS, PC |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| คืนสูญเสีย: | 55db |
กล่องปลายไฟเบอร์ออปติก กล่องปลายภายในห้องด้วยความจุ 2 สายไฟเบอร์ 0.15dB การสูญเสียการใส่และ 55dB การสูญเสียการกลับ
| วัสดุ: | ABS, PC |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| คืนสูญเสีย: | 55db |
16 ท่าทางความจุ IP55 กล่องปลายไฟเบอร์ออปติกภายในห้องด้วยขนาด 220x140x55mm สําหรับเครือข่าย FTTx
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-FTB-0116S |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
Multi-operator Fiber Optic Terminal Box FTTH Indoor 48 Port SC Simplex พร้อม 6 เทรย์และขนาด 450x180x150mm
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-FTB-48HW |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |

