• นายเฮนรี่ไทย
    Kocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา
  • นายปาโบล
    ฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์
ชื่อผู้ติดต่อ : Mary Linh
หมายเลขโทรศัพท์ : 86-18664578169
WhatsApp : +8618664578169
ประเทศจีน MTP MPO Fiber Breakout Cable Loopback

MTP MPO Fiber Breakout Cable Loopback

Type: MPO, MPO/APC
Attenuation range: 1~20dB
Insertion loss: 0.2dB
ประเทศจีน OM4 MPO Trunk Cable

OM4 MPO Trunk Cable

Type: MPO, MTP
Other type: LC, FC, SC
Mode: Single mode 9/25
ประเทศจีน MTP MPO Fiber Optic Breakout Cable

MTP MPO Fiber Optic Breakout Cable

Connector 1: MPO, MTP
Connector 2: LC/UPC, LC/APC or customized
Size: 480x245x1U
VIDEO ประเทศจีน สายแพทช์รถบรรทุก MPO MTP ยอดขาดทุนต่ำ 8fo OM3 OM4 APC โปแลนด์

สายแพทช์รถบรรทุก MPO MTP ยอดขาดทุนต่ำ 8fo OM3 OM4 APC โปแลนด์

ตัวเชื่อมต่อ: เอ็มพีโอ
ไฟเบอร์: MM, OM1, OM2, OM3, OM4, OM5
ปิดบัง: พีวีซี LSZH
VIDEO ประเทศจีน Elite 0.35dB MPO MTP สายแพทช์ 12fo OM3 OM4 LSZH ปลอกโลหะเซรามิก

Elite 0.35dB MPO MTP สายแพทช์ 12fo OM3 OM4 LSZH ปลอกโลหะเซรามิก

ตัวเชื่อมต่อ: เอ็มพีโอ
ไฟเบอร์: MM, OM1, OM2, OM3, OM4, OM5
ปิดบัง: พีวีซี LSZH
VIDEO ประเทศจีน 12fo 24fo OM3-300 Elite IL MPO MTP Female Optical Patch Cable 3m 5m

12fo 24fo OM3-300 Elite IL MPO MTP Female Optical Patch Cable 3m 5m

ตัวเชื่อมต่อ: เอ็มพี
ไฟเบอร์: MM, OM1, OM2, OM3, OM4, OM5
ปก: PVC, LSZH
VIDEO ประเทศจีน MPO APC 24fo 48cores G657A1 0.35dB MTP สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

MPO APC 24fo 48cores G657A1 0.35dB MTP สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

ตัวเชื่อมต่อ: เอ็มพี
ไฟเบอร์: MM, OM1, OM2, OM3, OM4, OM5
ปก: PVC, LSZH
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 48fiber 96fiber OM4 50/125 MPO MTP

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 48fiber 96fiber OM4 50/125 MPO MTP

ตัวเชื่อมต่อ: เอ็มพี
ไฟเบอร์: MM, OM1, OM2, OM3, OM4, OM5
ปก: PVC, LSZH
ประเทศจีน 16fo 24fo ต่ำ IL ใยแก้วนำแสง 50/125 OM4 MPO สายแพทช์

16fo 24fo ต่ำ IL ใยแก้วนำแสง 50/125 OM4 MPO สายแพทช์

ตัวเชื่อมต่อ: เอ็มพี
ไฟเบอร์: MM, OM1, OM2, OM3, OM4, OM5
ปก: PVC, LSZH
ประเทศจีน 8fo 8fiber 8core โหมดเดียว G657A1 MTP MPO Loop Back Fiber Cable

8fo 8fiber 8core โหมดเดียว G657A1 MTP MPO Loop Back Fiber Cable

ตัวเชื่อมต่อ: เอ็มพี
ไฟเบอร์: MM, OM1, OM2, OM3, OM4, OM5
ปก: PVC, LSZH
1 2 3 4 5 6 7 8