ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fibre termination box ] การจับคู่ 220 ผลิตภัณฑ์.
Waterproof Fiber Optic Terminal Box 12 Fo ODF Closures for FTTB Cables
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส + พีซี, พลาสติก |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
24 Cores ODF Optical Fiber Termination Box / Distribution Box Rubber Strip
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส + พีซี, พลาสติก |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
48 Cores LC Duplex 1U Drawer Network Termination Box , Rack Mountable Fibre Termination Panel
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
|---|---|
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
| ตัวเชื่อมต่อ: | LC Duplex |
KCO-DINRAIL-SC-OM3-12 Din Rail Fibre Optical Splice Terminal Box For Multimode OM3 SC Adapter
| วัสดุ: | เทปเหล็ก |
|---|---|
| พอร์ตสายเคเบิล: | 2 สายพาน |
| พอร์ตอะแดปเตอร์: | 12 พอร์ต |
KCO-ODP-16B เทอร์มินัลกล่องไฟเบอร์ออปติกการกระจายกล่อง Junction Box Resistance
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
กล่องเชื่อมต่อ 16 ช่อง Cores Ftth / ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออฟติค 16 พอร์ตสายเคเบิล
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
16 สายไฟเบอร์ มินิ สปลิเตอร์ สายไฟเบอร์ออปติก ทอร์มิเนล กล่องด้วยวัสดุ ABS + PC สําหรับการป้องกันภายนอก IP65
| หมายเลขชิ้นส่วน: | KCO-0416B |
|---|---|
| วัสดุ: | ABS+PC |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
16 คอร์ IP65 ป้องกันน้ํา สายไฟเบอร์ออปติก กล่องปลายด้วยโครงสร้างปิดกลไกสําหรับเครือข่าย FTTx
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-NAP-0216S |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
กล่องพักสายไฟเบอร์ออปติก FTTH IP65 กลางแจ้ง 24 คอร์ พร้อมตัวแยกแบบ Blockless และความจุ 24 พอร์ต
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-ODB-0424X |
| สี: | สีเทา, สีขาว / สีดำ / กำหนดเอง |
Indoor Rack Mountable Fiber Optic Terminal Box For FTTH GPON EPON
| วัสดุ: | เทปเหล็ก |
|---|---|
| พอร์ตสายเคเบิล: | 2 สายพาน |
| พอร์ตอะแดปเตอร์: | 12 พอร์ต |

