ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fibre termination box ] การจับคู่ 220 ผลิตภัณฑ์.
Rotary FTTB Fiber Optic Terminal Box ODF Fiber Optic Rack Mount Patch Panels
| ตัวเชื่อมต่อ: | เซาท์แคโรไลนา, เอฟซี, ST, LC, E2000 ฯลฯ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | กรอบกระจายไฟเบอร์ออปติก 19' |
| ความจุ: | 48 เส้นใย |
Fiber Optic Terminal Box รองรับการเข้าสายไฟเบอร์ไฟเบอร์ในหลายทิศทางที่สามารถปรับตัวได้ตามกรณีการติดตั้งที่แตกต่างกัน
| วัสดุ: | เอบีเอสและพีซี |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
Drawer Fiber Optic Terminal Box Rack Mountable Patch Panel With FC adapter
| วัสดุ: | เหล็ก |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
19'' Fiber Optic Terminal Box / Fiber Optic Patch Panel 24 Cores With SC Pigtail
| Insertion loss: | 0.15dB |
|---|---|
| Return loss: | 55dB |
| Connector: | SC simplex |
Custom 12 Cores 1x8 Splitter Fiber Optic Terminal Box KCO-FDB-12D
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
16 / 24 Cores FTTH FTTB Distribution Fiber Optic Terminal Box KCO-FDB-16S
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.10dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
16 Ports Outside Water Proof FTTH FTTB Fiber Optic Terminal Box KCO-FDB-16S
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.10dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
12 Cores 4 Ports Fiber Optic Terminal Box Full Loaded Pole Mount KCO - FXX -12
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| พอร์ตสายเคเบิล: | พอร์ตเคเบิ้ล 4 ช่อง |
| ตัวแยกสัญญาณ: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x14 |
1*16 Fiber Optic Terminal Box , 4 Ports SMC Fiber Optic Distribution Unit KCO - SMC - 016
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| พอร์ตสายเคเบิล: | พอร์ตเคเบิ้ล 4 ช่อง |
| ตัวแยกสัญญาณ: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x12, 1x16 |

