ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
กล่องเชื่อมต่อไฟเบอร์ออพติคอลเมทัลลิคแบบติดผนังภายนอกอาคาร 72/96 แกน
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | KCO, Kocent Optec Limited |
| ได้รับการรับรอง | ISO9001 |
| หมายเลขรุ่น | KCO-ODB-72A |
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ | เจรจาต่อรอง |
| ราคา | negotiable |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ, พาเลทไม้ |
| เวลาการส่งมอบ | 7 ~ 14 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เวสเทิร์นยูเนี่ยน, T/T, L/C |
| สามารถในการผลิต | 5,000 ชิ้น / เดือน |
รายละเอียดสินค้า
| วัสดุ | เทปเหล็ก | พอร์ตสายเคเบิล | พอร์ตเคเบิ้ล 4 ช่อง |
|---|---|---|---|
| ตัวแยกสัญญาณ | 1x2, 1x4, 1x8, 1x12, 1x16, 1x24 | อะแดปเตอร์ | SC, FC, LC, ST, E2000 |
| แอปพลิเคชัน | ในอาคาร, ติดผนัง, ติดเสา | ความจุ | 24/48/72/96 แกน |
| เน้น | กล่องสิ้นสุดสายตา,กล่องสิ้นสุดสายไฟ |
||
รายละเอียดสินค้า
กล่องปิดไฟเบอร์ออปติกโลหะที่ติดตั้งติดผนังภายนอก 72/96 คอร์
KCO-ODB-72A กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกเทอร์มินัลโลหะที่ติดตั้งบนผนังภายนอกขนาด 72 หลัก / 96 หลักซีรี่ย์กล่องปลายทางติดผนัง ใช้เป็นอุปกรณ์เสริมสําหรับสายไฟปลายทางในเครือข่ายส่งและสื่อสารไฟเบอร์ออปติกกล่องปลายทางนี้ถูกใช้เป็นหลักในการปรับปลายทางสายไฟเบอร์ออปติก การผสมสายไฟเบอร์ออปติกและสายไฟเบอร์ออปติก และการเก็บและปกป้องเส้นใยที่เหลือ
ภาพรวมสินค้า
- มีให้บริการสําหรับระบบสื่อสารขนาดเล็กที่มีความสามารถในการติดตั้งบนผนัง
- โครงสร้างที่สมเหตุสมผลและคอมแพคต ที่สอดคล้องกับสภาพแวดล้อมห้องเครื่องจักร
- ประกอบด้วยสองส่วน: ส่วนหนึ่งสําหรับการเชื่อมต่อฟิวชั่นระหว่างสายไฟฟ้าแสงและสายไฟเบอร์และส่วนหนึ่งสําหรับสายพับ
- จําหน่ายอุปกรณ์หลอมและเก็บของสําหรับสายไฟฟ้าออปติก
- อุปกรณ์ป้องกันที่น่าเชื่อถือสําหรับการติดตั้ง, ถอด, และการติดดินสายไฟฟ้าออฟติก
- การออกแบบที่คุ้มครองระยะรวมสําหรับแผ่นใยที่มีรัศมีโค้ง ≥40mm
- ประกอบด้วยอุปกรณ์เสริมต่าง ๆ เพื่อป้องกันความเสียหายที่ไม่คาดหวังต่อเส้นใย
- เหมาะสําหรับการเชื่อมต่อการป้องกันระหว่างสายไฟและ pigtails
- รองรับการเชื่อมต่อระหว่างสายไฟฟ้าและอุปกรณ์สื่อสารไฟฟ้า
- ขนาดเล็ก โครงสร้างพิเศษ การติดตั้งง่ายสําหรับการใช้ในห้อง
- แผ่นปรับปรุงสากลที่เข้ากันได้กับทุกชนิดของปรับปรุง (FC, LC, SC, ST, E2000 ฯลฯ)
- การออกแบบประตูคู่เพื่อการบํารุงรักษาที่ง่ายและสะดวก
การใช้งาน
- เหมาะสําหรับ pigtail, เทป, และ bunch สายเชื่อมกระจาย
- ใช้สําหรับการติดตั้งผนังและการติดตั้งเสา
- เหมาะสําหรับ FTTH, โทรคมนาคม, แอปพลิเคชัน CATV
ข้อมูลเร็ว
ชื่อสินค้า
48 สายใย กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกภายนอก (ชนิด FDB)
เลขส่วน
KCO-ODB-72A
ความจุ
4 คอร์ SC/FC/ST, 96 คอร์ LC
เลขตู้
2 ตู้
วัสดุ
เทปเหล็ก
ความหนา
1.0mm/1.2mm
ขนาด
400*4000*100 มิลลิเมตร
สี
สีเทา สีดํา (ไม่จํากัด)
รายละเอียด
| ความต้องการด้านสิ่งแวดล้อม | รายละเอียด |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C+85°C |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤85% ((+30°C) |
| ความดันชั้นบรรยากาศ | 70KPa106Kpa |
| ข้อมูลเทคนิคป้องกันฟ้าคะนอง | อุปกรณ์ติดดินแยกกับตู้, ความต้านทานแยกไม่ต่ํากว่า 2 104 MΩ/500V (DC); IR≥2 104 MΩ/500V |
| ความแข็งแรงแบบดียิเลคทริก | ความดันต่อรองระหว่างอุปกรณ์การก่อดินและตู้ไม่ต่ํากว่า 3000V (DC) / นาที, ไม่มีการเจาะ, ไม่มี flashover; |
| ความต้านทานในการปิด | ความต้านทานในการกันความร้อนระหว่างปลายโลหะของปลายสายไฟฟ้าออทติก และแกนเสริมโลหะของสายไฟฟ้าออทติก ระหว่างองค์ประกอบโลหะของสายไฟฟ้าออทติกระหว่างองค์ประกอบโลหะของสายไฟฟ้าออฟติก และพื้นดินมากกว่า 20000MΩ (แรงดันการทดสอบคือ 500VDC) |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -45°C+80°C |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤85% ((+30°C) |
ข้อมูลการสั่งซื้อ
| P/N | คอร์ | หมายเลขตู้ | เครื่องปรับ | หมูหาง | กว้างหางหมู | ความยาวหางหมู | เครื่องแยก |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| KCO-ODB-48A | 48 คอร์ | 2 | SC/UPC | SC/UPC | 0.9mm | 0.5m | 1x2 |
| KCO-ODB-72A | 72 คอร์ | 3 | FC/UPC | FC/UPC | 2.0 มม. | 1.0m | 1x4 |
| ... | ... | ... | ST/UPC | ST/UPC | 3.0 มม. | 1.5m | 1x6 |
| LC/UPC | LC/UPC | ขนาด 0.9mm | 2.0m | 1x8 | |||
| E2000/UPC | E2000/UPC | หักออก 2.0 มิลลิเมตร | ... | 1x12 |
Kocent Optec จํากัด จําหน่ายกล่องเทอร์มินัลทุกขนาด รวมถึง 4 ท่าเรือ, 8 ท่าเรือ, 12 ท่าเรือ, 36 ท่าเรือ, 48 ท่าเรือ, และอื่น ๆ ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดถูกบรรจุด้วย pigtails และตัวปรับระดับโทรคมนาคมกรุณาติดต่อทีมงานขายของเราสําหรับรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับชุดนี้ของกล่องปลาย.
บริการ OEM/ODM
เราให้บริการ OEM และ ODM ครบวงจร หากคุณต้องการแสดง LOGO แบรนด์ของคุณเองบนสินค้า, แพคเกจ, เติมประทับ, หรือสถานที่อื่น ๆ เราสามารถรองรับความต้องการของคุณ
การบรรจุและการจัดส่ง
ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดถูกบรรจุตามมาตรฐานการบรรจุส่งออก โดยใช้กล่องกระดาษกล่องไม้ หรือพัลเล็ตไม้
- บริการด่วนระหว่างประเทศ: UPS, TNT, DHL ฯลฯ
- ส่งสินค้าทางอากาศระหว่างประเทศ: CA, AA, EA ฯลฯ
- ส่งทางทะเล
แนะนำผลิตภัณฑ์

