• นายเฮนรี่ไทย
    Kocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา
  • นายปาโบล
    ฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์
ชื่อผู้ติดต่อ : Mary Linh
หมายเลขโทรศัพท์ : 86-18664578169
WhatsApp : +8618664578169
ประเทศจีน Fiber Optic Variable Attenuator

Fiber Optic Variable Attenuator

Connector type: SC/UPC, SC/APC
Attenuator type: Adjustment
Body Material: plastic
ประเทศจีน Fiber Optic Attenuator Kits

Fiber Optic Attenuator Kits

Connector type: LC/UPC, LC/APC
Attenuator range: 1dB~30dB
Attenuator type: Bulkhead type, adapter
ประเทศจีน FC Inline Optical Attenuator

FC Inline Optical Attenuator

Connector type: FC/APC-FC/APC
Attenuator type: fix type, adapter type, inline atnt
Body Material: Plastic
ประเทศจีน หญิงหญิง Femal ลดทอนใยแก้วนำแสง E2K APC UPC / E 2000 3dB 5dB 8dB ความแม่นยำสูง

หญิงหญิง Femal ลดทอนใยแก้วนำแสง E2K APC UPC / E 2000 3dB 5dB 8dB ความแม่นยำสูง

ประเภทตัวเชื่อมต่อ: E2000
ช่วงลดทอน: 1dB ~ 30dB
ประเภทตัวลดทอน: เพศชายต่อเพศหญิง
ประเทศจีน E2K UPC ลดทอนใยแก้วนำแสง Optica หญิงที่จะทำให้ E 2000 3dB 5dB

E2K UPC ลดทอนใยแก้วนำแสง Optica หญิงที่จะทำให้ E 2000 3dB 5dB

ประเภทตัวเชื่อมต่อ: E2000
ช่วงลดทอน: 1dB ~ 30dB
ประเภทตัวลดทอน: เพศชายต่อเพศหญิง
ประเทศจีน ชายกับหญิงลดทอนใยแก้วนำแสง E2000 APC 10dB 15dB 20dB 25dB ง่ายต่อการใช้งาน

ชายกับหญิงลดทอนใยแก้วนำแสง E2000 APC 10dB 15dB 20dB 25dB ง่ายต่อการใช้งาน

ประเภทตัวเชื่อมต่อ: E2000
ช่วงลดทอน: 1dB ~ 30dB
ประเภทตัวลดทอน: เพศชายต่อเพศหญิง
ประเทศจีน ใยแก้วนำแสงพลาสติก Attenuator ตัวแปร E2K UPC ชายกับหญิง 1dB 3dB 5dB 7dB 10dB

ใยแก้วนำแสงพลาสติก Attenuator ตัวแปร E2K UPC ชายกับหญิง 1dB 3dB 5dB 7dB 10dB

ประเภทตัวเชื่อมต่อ: E2000
ช่วงลดทอน: 1dB ~ 30dB
ประเภทตัวลดทอน: เพศชายต่อเพศหญิง
ประเทศจีน 2DB 3dB 5dB 30dB Fiber Optic Attenuation LC / APC Single Mode Fixed Adjustment

2DB 3dB 5dB 30dB Fiber Optic Attenuation LC / APC Single Mode Fixed Adjustment

Connector type: LC/APC
Attenuator range: 1~30dB
Attenuator type: Male to female type
ประเทศจีน 7DB Fiber Optic Attenuator , LC Male To Female Fixed Optical Attenuator

7DB Fiber Optic Attenuator , LC Male To Female Fixed Optical Attenuator

Connector type: LC/PC, LC/UPC
Attenuator range: 7dB
Attenuator type: fix type, adapter type, Male to female type
ประเทศจีน 1000MW Fixed Type Lc Fiber Optic Attenuator Single Mode 3dB Telecom Standard

1000MW Fixed Type Lc Fiber Optic Attenuator Single Mode 3dB Telecom Standard

Connector type: LC/PC, LC/UPC
Attenuator range: 3dB
Attenuator type: Male to female type
1 2 3