ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fibre termination box ] การจับคู่ 220 ผลิตภัณฑ์.
IP65 ป้องกัน 48 ท่าเรือ สายไฟเบอร์ออปติก โต๊ะปลายด้วยวัสดุ ABS + PC สําหรับการใช้ในภายนอกและภายใน
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-FTB-48HW |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
48 Cores LC Single Mode Pigtails Drawer Fiber Optic Terminal Box Slide Patch Panel
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
|---|---|
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
| ตัวเชื่อมต่อ: | LC Duplex |
Outdoor Water Proofing 8 Cores Fiber Optic Splitter Terminal Box FTTH FTTB KCO-FDB-8C
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.10dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
72 Ports SMC Fiber Optic Terminal Box , Outdoor Wall Pole Mount Ftth Distribution Box Cross Cabinet
| วัสดุ: | บตท |
|---|---|
| พอร์ตสายเคเบิล: | พอร์ตเคเบิล 6 พอร์ต |
| ตัวแยกสัญญาณ: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x12, 1x16, 1x32, 1x64 |
Indoor Fiber Optic Terminal Box , Drop Cable Protection Box Adapter Box 1 Cores SC / APC
| วัสดุ: | เอบีเอส |
|---|---|
| พอร์ตสายเคเบิล: | 2 สายพาน |
| อะแดปเตอร์: | เอสซี, แอลซี, เอฟซี |
ABS Drop Cable Protection Optical Termination Box For Heat Shirk Tube 60mm
| วัสดุ: | เอบีเอส |
|---|---|
| พอร์ตสายเคเบิล: | 2 สายพาน |
| อะแดปเตอร์: | เอสซี, แอลซี, เอฟซี |
Fiber Optic Accessories 24 Fiber Optic Terminal Box Splice Tray Grey Color
| วัสดุ: | เอบีเอส |
|---|---|
| สี: | ขาว, เทา |
| ความจุ: | 12/24 คอร์ |
Wall Mount FTB OTB 8 Ports Fiber Optic Terminal Box FTTH GPON EPON KCO-FTB08D
| วัสดุ: | เทปเหล็ก |
|---|---|
| พอร์ตสายเคเบิล: | 2 สายพาน |
| ตัวแยกสัญญาณ: | 1x2, 1x4, 1x8 |
FTTH CATV 1*32 ตัวแยกสัญญาณ 24 พอร์ต กล่องเทอร์มินอลไฟเบอร์ออปติก FDB Box กันน้ำ SC LC FC ST
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.10dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 60dB |
แผ่นปิดหน้าไฟเบอร์ออปติก LC Duplex สำหรับ FTTH กล่องพักสายไฟเบอร์ออปติก
| วัสดุ: | ABS, PC |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |

