• นายเฮนรี่ไทย
    Kocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา
  • นายปาโบล
    ฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์
ชื่อผู้ติดต่อ : Mary Linh
หมายเลขโทรศัพท์ : 86-18664578169
WhatsApp : +8618664578169
ประเทศจีน SC APC Fiber Optic Adapter

SC APC Fiber Optic Adapter

Type: LC/APC, LC/UPC
Material: Metal or Plastic
Sleeves material: Ceramic (ZrO2)
ประเทศจีน FC Bare Fiber Adapter

FC Bare Fiber Adapter

Type: FC/UPC, FC/APC
Mode: single mode, SM
IL: 0.2db
ประเทศจีน ST To LC Fiber Adapter

ST To LC Fiber Adapter

Connector 1: LC/UPC
Sleeves material: Ceramic (ZrO2)
Chanel way: simplex
ประเทศจีน อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก FC / UPC ชนิด D ขนาดเล็กวัสดุพลาสติก SM MM Simplex 1 Chanel

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก FC / UPC ชนิด D ขนาดเล็กวัสดุพลาสติก SM MM Simplex 1 Chanel

ชนิด: เอฟซี / UPC
วัสดุ: พลาสติก
ชาแนลทาง: เริม 1 ทาง
ประเทศจีน มัลติไฟเบอร์เบจอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติคัลชัตเตอร์อัตโนมัติฝามีฝุ่น OM1 OM2 OM3 OM4 OM5

มัลติไฟเบอร์เบจอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติคัลชัตเตอร์อัตโนมัติฝามีฝุ่น OM1 OM2 OM3 OM4 OM5

ชนิด: SC / APC
วัสดุ: พลาสติก
ชาแนลทาง: 1 วิธี
ประเทศจีน SC UPC Simplex ปิดอัตโนมัติอะแดปเตอร์เครือข่ายใยแก้วนำแสงไม่มีวัสดุพลาสติกหน้าแปลน

SC UPC Simplex ปิดอัตโนมัติอะแดปเตอร์เครือข่ายใยแก้วนำแสงไม่มีวัสดุพลาสติกหน้าแปลน

ชนิด: SC / APC
วัสดุ: พลาสติก
ชาแนลทาง: 1 วิธี
ประเทศจีน อะแดปเตอร์เครือข่ายใยแก้วนำแสงปิดอัตโนมัติ SCA 4 แกน SC APC สีเขียว 1 ช่องทาง

อะแดปเตอร์เครือข่ายใยแก้วนำแสงปิดอัตโนมัติ SCA 4 แกน SC APC สีเขียว 1 ช่องทาง

ชนิด: SC / APC
วัสดุ: พลาสติก
ชาแนลทาง: 1 วิธี
ประเทศจีน SC / APC ชัตเตอร์ใยแก้วนำแสงไม่ใช่อะแดปเตอร์อัตโนมัติแบบ Singlemode วัสดุพลาสติก

SC / APC ชัตเตอร์ใยแก้วนำแสงไม่ใช่อะแดปเตอร์อัตโนมัติแบบ Singlemode วัสดุพลาสติก

ชนิด: SC / APC
วัสดุ: พลาสติก
ชาแนลทาง: 1 วิธี
ประเทศจีน อะแดปเตอร์ชัตเตอร์ Quad LC APC สีเขียวสีเขียว Singlemode Mid Coupler 4 Chanel

อะแดปเตอร์ชัตเตอร์ Quad LC APC สีเขียวสีเขียว Singlemode Mid Coupler 4 Chanel

ชนิด: LC / APC
วัสดุ: พลาสติก
ชาแนลทาง: 4 วิธี
ประเทศจีน Quad LC APC อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออฟติคัลชัตเตอร์ Singlemode Mid Coupler วัสดุพลาสติก

Quad LC APC อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออฟติคัลชัตเตอร์ Singlemode Mid Coupler วัสดุพลาสติก

ชนิด: LC / APC
วัสดุ: พลาสติก
ชาแนลทาง: 4 วิธี
1 2 3 4 5 6 7