ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fibre termination box ] การจับคู่ 220 ผลิตภัณฑ์.
GPON Fiber Optic Terminal Box , 1*8 Splitter Box 8 Ports Water - proofing
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.10dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
กล่องปลายสปริตเตอร์ไฟเบอร์ออปติคแอนติยูวีกลางแจ้ง 1 * 32 กล่องสปริตเตอร์ด้วย SC / APC FTTH 24 ท่า
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.10dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 60dB |
2 Doors KCO-WTB-24A Wall Mount Fiber Optic Terminal Box 12 24 36 48 ports
| วัสดุ: | เทปเหล็ก |
|---|---|
| พอร์ตสายเคเบิล: | พอร์ตเคเบิ้ล 4 ช่อง |
| ตัวแยกสัญญาณ: | 1x2, 1x4, 1x8 |
กล่องรับสัญญาณไฟเบอร์ออปติคติดผนังแบบติดตั้งภายในอาคาร FTTH FTTB 24 ประตู Double Door
| วัสดุ: | เทปเหล็ก |
|---|---|
| พอร์ตสายเคเบิล: | พอร์ตเคเบิ้ล 4 ช่อง |
| ตัวแยกสัญญาณ: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x12, 1x16, 1x24 |
2port FDB กล่องไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FTTH IP67 Waterproof 1x2 Splitter Box
| วัสดุ: | ABS, PC |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
Outdoor Box ไฟเบอร์ออปติกป้องกันรังสียูวีและวัสดุ Anti - Aging
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
กล่องไฟเบอร์ออปติกเทอร์มินัลได้รับการออกแบบให้มีความแม่นยำสูง 24 เส้นง่ายต่อการบำรุงรักษาและขยายขีดความสามารถ
| หมายเลขชิ้นส่วน: | KCO-FDP-24M |
|---|---|
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
กล่องกระจายไฟเบอร์ออฟติคัล ONU / กล่องปลายสายไฟ 24 คอร์
| หมายเลขชิ้นส่วน: | KCO-FDP-24M |
|---|---|
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
กล่องเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก KCO-FDP-16M กล่องแยกสาย 16 ช่อง 1X16 LGX Splitter
| หมายเลขชิ้นส่วน: | KCO-FDP-16M |
|---|---|
| วัสดุ: | ABS + PC |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
กล่องไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง 16 ช่องพอร์ต 96 คอร์ KX-FDP-16M 1X16 กล่องแยก LGX
| หมายเลขชิ้นส่วน: | KCO-FDP-16M |
|---|---|
| วัสดุ: | ABS + PC |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |

