ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fibre termination box ] การจับคู่ 220 ผลิตภัณฑ์.
48 Port IP65 ระดับ Fiber Termination Box ด้วยความจุ 48 สายไฟเบอร์สําหรับเครือข่าย FTTH
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี, SMC |
|---|---|
| P/N: | KCO-ODP-48G |
| สี: | ขาว, เทา |
กล่องปลายทางไฟเบอร์ออปติก ABS + PC พร้อมความจุในการผสมผสาน 16 สายไฟเบอร์และกล่องกระจาย FTTH ภายนอก
| หมายเลขชิ้นส่วน: | KCO-0416W |
|---|---|
| วัสดุ: | ABS+PC |
| สี: | ขาว / ดำ / เทา / กำหนดเอง |
IP65 16 Port Outdoor Fiber Optic Termination Box พร้อมความจุ 16 สายไฟเบอร์สําหรับการใช้งาน FTTH
| หมายเลขชิ้นส่วน: | KCO-0416W |
|---|---|
| วัสดุ: | ABS+PC |
| สี: | ขาว / ดำ / เทา / กำหนดเอง |
กล่องเทอร์มินัลไฟเบอร์ออปติกขนาดเล็ก 16 ท่า พร้อมการใช้งานง่ายสําหรับการกระจายไฟเบอร์กลางแจ้ง
| หมายเลขชิ้นส่วน: | KCO-0416B |
|---|---|
| วัสดุ: | ABS+PC |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
กล่องปลายทางไฟเบอร์ออปติก 24 หลักที่มีวัสดุ ABS PC และ 24 ท่าทางสําหรับการกระจาย FTTH
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-FAT-24B |
| สี: | สีดำ |
24 Core Outdoor IP65 Fiber Optic Terminal Box พร้อม 24 Port สําหรับเครือข่าย FTTH ติดผนังหรือแท่น
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-FAT-24W |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
24 Core Outdoor IP65 Fiber Optic Termination Box พร้อม 24 Port สําหรับสายไฟฟ้า FTTH
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-FAT-24W |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
4 Port 4 Core Indoor Fiber Optic Termination Box กับวัสดุ ABS+PC สําหรับระบบเครือข่าย FTTx
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-FTB-04M |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
ตู้ปลายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง 24 ท่า ป้องกันน้ํา IP65 ด้วยความจุในการผสมไฟเบอร์ 120 สําหรับเครือข่าย FTTH
| หมายเลขชิ้นส่วน: | KCO-NAP-0424B |
|---|---|
| วัสดุ: | ABS+PC |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
ช่องปลายไฟเบอร์ออปติก IP65 กันน้ํา พร้อมความจุ 12 ไฟเบอร์และ 1x8 PLC Splitter สําหรับการติดตั้งง่าย
| หมายเลขชิ้นส่วน: | KCO-NAP-0308D |
|---|---|
| วัสดุ: | ABS+PC |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |

