• นายเฮนรี่ไทย
    Kocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา
  • นายปาโบล
    ฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์
ชื่อผู้ติดต่อ : Mary Linh
หมายเลขโทรศัพท์ : 86-18664578169
WhatsApp : +8618664578169
VIDEO ราคาดี Viettel FTTH SC APC ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกอย่างรวดเร็วความยาว 55 มม. ความตึงเครียดไฟเบอร์4N ออนไลน์

Viettel FTTH SC APC ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกอย่างรวดเร็วความยาว 55 มม. ความตึงเครียดไฟเบอร์4N

ป/น: KCO-FC-55-SCA
สี: เขียว
การสูญเสียการแทรก: 0.3DB
VIDEO ราคาดี Viettel FTTH SC UPC ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกที่รวดเร็ว IL 0.3dB ผ่าน 3D Fiber Tension 4N ออนไลน์

Viettel FTTH SC UPC ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกที่รวดเร็ว IL 0.3dB ผ่าน 3D Fiber Tension 4N

ป/น: KCO-SC-55-SCU
สี: สีฟ้า
การสูญเสียการแทรก: 0.3DB
VIDEO ราคาดี FTTH FTTO FTTB เต้ารับไฟเบอร์ออปติกในร่ม IP55 2 Core Roset Box ออนไลน์

FTTH FTTO FTTB เต้ารับไฟเบอร์ออปติกในร่ม IP55 2 Core Roset Box

วัสดุ: เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี
ป/น: KCO-FTB-02-SCD
สี: ขาว / ดำ / กำหนดเอง
VIDEO ราคาดี 1 พอร์ต 2 คอร์ SC เต้ารับไฟเบอร์ออปติกเพล็กซ์ FTTH ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติก ออนไลน์

1 พอร์ต 2 คอร์ SC เต้ารับไฟเบอร์ออปติกเพล็กซ์ FTTH ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติก

วัสดุ: เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี
ป/น: KCO-FTB-02-SCD
สี: ขาว / ดำ / กำหนดเอง
VIDEO ราคาดี ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก Fast Connector H Mini SC APC สำหรับ FTTH FTTA ออนไลน์

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก Fast Connector H Mini SC APC สำหรับ FTTH FTTA

ป/น: KCO-FOAC-SCA-OD-HW
สี: สีดำ
การสูญเสียการแทรก: 0.5dB
VIDEO ราคาดี IP68 ขั้วต่อกันน้ำ Fast Connector สายเคเบิล FTTH Drop SC Fast Connector ออนไลน์

IP68 ขั้วต่อกันน้ำ Fast Connector สายเคเบิล FTTH Drop SC Fast Connector

ป/น: KCO-FOAC-SCA-OD-HW
สี: สีดำ
การสูญเสียการแทรก: 0.5dB
VIDEO ราคาดี BBU RRU FTTA Mini SC Fast Connector Outdoor Waterproof สำหรับ FTTH Applications ออนไลน์

BBU RRU FTTA Mini SC Fast Connector Outdoor Waterproof สำหรับ FTTH Applications

ป/น: KCO-FOAC-SCA-OD-HW
สี: สีดำ
การสูญเสียการแทรก: 0.5dB
VIDEO ราคาดี SC Field Assembly ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก Fast Connector มัลติโหมด FTTH Fiber Optic Quick Connector ออนไลน์

SC Field Assembly ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก Fast Connector มัลติโหมด FTTH Fiber Optic Quick Connector

ป/น: KCO-SC-MM-55
สี: สีเบจ
การสูญเสียการแทรก: 0.5dB
VIDEO ราคาดี ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก Fast Multimode MM Beige SC UPC Field Assembly Connector ออนไลน์

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก Fast Multimode MM Beige SC UPC Field Assembly Connector

ป/น: KCO-SC-MM-60
สี: สีเบจ
การสูญเสียการแทรก: 0.5dB
ราคาดี 1x6 PLC ไฟเบอร์ออปติก Splitter มินิ Blockless Tube Type SC UPC Connector ออนไลน์

1x6 PLC ไฟเบอร์ออปติก Splitter มินิ Blockless Tube Type SC UPC Connector

ประเภทแพ็คเกจ: แบบท่อเล็ก
ความยาว: 1.0m, 1.5m
ประเภทตัวแยก: 1x6 พร้อมขั้วต่อ หรือ 1*6 ไม่มีขั้วต่อ
1 2 3 4 5 6 7 8