ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
กล่องเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก KCO-FDP-16M กล่องแยกสาย 16 ช่อง 1X16 LGX Splitter
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | KCO, Kocent Optec Limited |
| ได้รับการรับรอง | ISO9001 |
| หมายเลขรุ่น | KCO-FDP-16M |
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ | เจรจาต่อรอง |
| ราคา | negotiable |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ, พาเลทไม้ |
| เวลาการส่งมอบ | 7 ~ 14 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เวสเทิร์นยูเนี่ยน, T/T, L/C |
| สามารถในการผลิต | 20,000 ชิ้น / เดือน |
รายละเอียดสินค้า
| หมายเลขชิ้นส่วน | KCO-FDP-16M | วัสดุ | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|---|---|
| สี | ขาว / ดำ / กำหนดเอง | ตัวเชื่อมต่อ | เซาท์แคโรไลนา, ST, LC, เอฟซี, E2000 ฯลฯ |
| แอปพลิเคชัน | กลางแจ้ง | ความจุ | 16 เส้นใยสำหรับ |
| เน้น | กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์กล่องขั้วต่อสายไฟภายนอก,outdoor terminal box |
||
รายละเอียดสินค้า
KCO-FDP-16M สายไฟเบอร์ออปติก เทอร์มินัลกล่อง Splice Junction Box 16 Port 1X16 LGX Splitter
KCO-FDP-16M Optical Fiber Access Terminal Box Splice Junction Box 16 Port 1*16 LGX Splitter is a rugged FTTH drop cable fiber optic splice & splitter closure designed to withstand harsh environmental conditions including moisture, ความสั่นสะเทือน และอุณหภูมิสูงสุด
ตัวเลือกการติดตั้ง
การติดตั้งผนัง
พื้นที่ป่า
รายละเอียดสินค้า
| ชื่อสินค้า | กล่องการกระจายไฟเบอร์ไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| เลขรายการ | KCO-FDB-16M |
| Port ของ Adapter | 16 ท่าทางของตัวปรับ SC |
| ขนาด | L: 340mm, W: 220mm, H: 95mm |
| ความจุสูงสุด | Splice 96 สายใย (4 ตู้, 24 สายใย/ตู้) |
| น้ําหนัก | 1.80กิโลกรัม |
| สายพานเข้าสายเคเบิล | ขนาดสูงสุด 2 ประตู (2*3 มิลลิเมตรหรือสายในห้อง) |
| ความจุในการผลิตสายเคเบิล | สายพานสูงสุด 16 สาย (นอกรูป-8 FTTH สายพานหย่อนที่รองรับตัวเอง) |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| ความดันในชั้นบรรยากาศ | 70KPa ~ 106 KPa |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C ถึง +85°C |
| การสูญเสียการใส่ | ≤0.2dB |
| UPC การเสียคืน | ≥ 60 dB |
| APC การสูญเสียคืน | > 1000 ครั้ง |
ลักษณะสินค้า
- วัสดุคุณภาพสูง ABS+PC กันน้ํา ไม่เปียก กันฝุ่น ไม่ชรา ระดับการป้องกันสูงถึง IP67
- สายเคเบิล, สายสลัด, สายพับผ่านเส้นทางที่แยกกันโดยไม่ต้องขัดขวาง
- การติดตั้งตัวปรับ SC แบบแคสเซ็ต เพื่อการบํารุงรักษาง่าย
- แผนการกระจายพลิกขึ้นสําหรับการจัดตั้งและบํารุงรักษาสายไฟฟีเดอร์ที่ง่าย
- เหมาะสําหรับใช้ในบ้านและภายนอกด้วยการติดตั้งผนังหรือเสา
- 2 ท่าทางเข้าสายเคเบิลและ 16 ท่าทางออกสายเคเบิล FTTH
- สอดคล้องกับอัดแปลง SC, FC, ST, LC, E2000
- โครงสร้างปิดเครื่องจักรกลที่มีช่องทางเข้าสายไฟฟ้ากลาง
การใช้งาน
- เครือข่ายการเข้าถึง FTTH
- ไฟเบอร์สู่บ้าน
- สายใยไปยังแอนเทนน์
- เครือข่ายโทรคมนาคม
- เครือข่าย CATV
- เครือข่ายสื่อสารข้อมูล
- เครือข่ายพื้นที่ท้องถิ่น
ข้อมูลการสั่งซื้อ
| รายการ | ความจุ | เครื่องแยก | เครื่องเชื่อม | เครื่องปรับ | โลโก้ |
|---|---|---|---|---|---|
| KCO-FDB-16M | 16 คอร์ | 1*2 | SC/UPC | SC/UPC | KCO ปรับแต่ง ... |
| 16 คอร์ | 1*4 | SC/APC | SC/APC | ||
| 16 คอร์ | 1*6 | FC/UPC | FC/UPC | ||
| 16 คอร์ | 1*8 | FC/APC | FC/APC | ||
| 16 คอร์ | 1*12 | ST/UPC | ST/UPC | ||
| 16 คอร์ | 1*16 | LC/UPC | LC/UPC | ||
| 16 คอร์ | 1*24 | LC/APC | LC/APC |
ภาพสินค้า
บริการ OEM/ODM
เราให้บริการการสร้างแบรนด์ตามสั่งสําหรับโลโก้ของคุณบนสายไฟฟ้า แพคเคจ เติบอลกระทบ หรือพื้นผิวที่เห็นได้ทุกชนิด บริการ OEM และ ODM ของเรามีให้บริการเพื่อตอบสนองความต้องการเฉพาะเจาะจงของคุณ
การบรรจุ
บรรจุสินค้าส่งออกมาตรฐานรวมกล่องกระดาษกล่องไม้ และพัลเล็ตไม้
แนะนำผลิตภัณฑ์

