ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fiber optic splitter ] การจับคู่ 318 ผลิตภัณฑ์.
IP65 16 Port Outdoor Fiber Optic Termination Box พร้อมความจุ 16 สายไฟเบอร์สําหรับการใช้งาน FTTH
| หมายเลขชิ้นส่วน: | KCO-0416W |
|---|---|
| วัสดุ: | ABS+PC |
| สี: | ขาว / ดำ / เทา / กำหนดเอง |
กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกกันน้ํา IP65 ด้วยวัสดุ ABS + PC และเครื่องเชื่อม SC / ST / LC / FC / E2000 สําหรับการติดตั้งผนังหรือเสา
| หมายเลขชิ้นส่วน: | KCO-NAP-0424B |
|---|---|
| วัสดุ: | ABS+PC |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
OM4 MPO MTP ไฟเบอร์ แพทช์คอร์ด LC SC Connector 8 12 24 Core Pink Violet LSZH
| เครื่องเชื่อม: | ส.ป.ก |
|---|---|
| ไฟเบอร์: | มม., OM1, OM2, OM3, OM4, OM5 |
| ปิดบัง: | พีวีซี, LSZH |
สายเคเบิลแพทช์ 16 Core MPO LC FC ST SC ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกสำหรับศูนย์ข้อมูล
| เชื่อมต่อ: | เอ็มพี |
|---|---|
| ไฟเบอร์: | SM, OM3, OM4, OM5 |
| เกิน: | PVC, LSZH |
FTTC Indoor 8 Cores Fo Fiber Optic Termination Box ITB Wall Mount
| วัสดุ: | เหล็กโลหะ |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ: | เซนต์, เอฟซี, LC, E2000 ฯลฯ |
| แอปพลิเคชัน: | ภายในอาคาร, ไฟเบอร์ไปยังคอมพิวเตอร์, FTTC |
19 นิ้ว 2U 48 ท่าทาง SC Simplex LC Duplex ไฟเบอร์ออปติก แพทช์พานิลกล่องที่มีโครงสร้างเหล็กม้วนเย็น
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | SC Simplex |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | LC Duplex |
| ขนาด: | 485*300*2ยู |
Mini Tube Blockless Type Fiber Optic PLC Splitter 1x16 2x16 0.9mm Pigtail diameter
| Type: | 1x16, 2x16 |
|---|---|
| Fiber Length: | 0.3~1.5m |
| Cable diameter: | 0.9mm |
4port FDB กล่องรับสัญญาณไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FTTH 1x4 Splitter Box
| วัสดุ: | ABS, PC |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| กลับสูญเสีย: | 55dB |
1 x 32 Blockless PLC Planar Lightwave Circuit Splitter with FC UPC Connector
| พิมพ์: | 1x32 |
|---|---|
| ความยาวของเส้นใย: | 1.5ม |
| อิลลินอยส์: | < 17.0dB |

