ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fiber optic splitter ] การจับคู่ 318 ผลิตภัณฑ์.
48 Port Capacity Fiber Optic Terminal Box with SMC ABS Material for Wall Mounting Outdoor IP65 สายไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้า
| วัสดุ: | SMC, ABS/ ABS + PC เป็นตัวเลือก |
|---|---|
| P/N: | KCO-SMC-32G |
| สี: | ขาว, เทา |
กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้งที่มี 24 ท่า IP65 เรตติ้งสําหรับ FTTH ผนังหรือเสาติดตั้ง 1x16 2x16 Splitter
| วัสดุ: | SMC, เอบีเอส, เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-SMC-0224X |
| สี: | ขาว, เทา |
กล่องเทอร์มินัลไฟเบอร์ออปติกขนาดเล็ก 16 ท่า พร้อมการใช้งานง่ายสําหรับการกระจายไฟเบอร์กลางแจ้ง
| หมายเลขชิ้นส่วน: | KCO-0416B |
|---|---|
| วัสดุ: | ABS+PC |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
1x2 Multimode OM3 Fiber Optic Cable Splitter , customized ABS Box PLC Splitter
| Type: | 1xN, 2xN |
|---|---|
| Fiber Length: | 0.3~1.5m |
| Cable diameter: | 0.9mm |
WM ODF Fiber Optic Terminal Box for Splitter , Wall Mount Fiber Termination Box Water-proof
| ความจุ: | 48 เส้นใย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ติดผนัง, WM, ภายนอกอาคาร |
| วัสดุ: | เหล็ก |
Water Proof IP65 กล่องแยกสายไฟเบอร์ออปติกแยกจำหน่าย
| หมายเลขชิ้นส่วน: | KCO-FDP-16M |
|---|---|
| วัสดุ: | ABS + PC |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
กล่องปลายทางไฟเบอร์ออปติก ABS + PC พร้อมความจุในการผสมผสาน 16 สายไฟเบอร์และกล่องกระจาย FTTH ภายนอก
| หมายเลขชิ้นส่วน: | KCO-0416W |
|---|---|
| วัสดุ: | ABS+PC |
| สี: | ขาว / ดำ / เทา / กำหนดเอง |
กล่องใส่สายไฟเบอร์ออฟติคอล 16 ช่อง / กล่องไฟเบอร์ออปติค
| วัสดุ: | ABS + PC |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| กลับสูญเสีย: | 55dB |
ตู้ปลายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง 24 ท่า ป้องกันน้ํา IP65 ด้วยความจุในการผสมไฟเบอร์ 120 สําหรับเครือข่าย FTTH
| หมายเลขชิ้นส่วน: | KCO-NAP-0424B |
|---|---|
| วัสดุ: | ABS+PC |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
FC / APC Single Mode 1310/1550nm Dual Windows Fiber Optic 1*2 Fused Coupler
| วัสดุสายเคเบิล: | PVC, LSZH |
|---|---|
| ความยาวสายเคเบิล: | <1.0ม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสายเคเบิล: | 2.0 มม. 3.0 มม. |

