ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fiber optic splitter ] การจับคู่ 318 ผลิตภัณฑ์.
SC APC Outdoor IP65 4 คอร์ สายไฟเบอร์ออปติกส์ ตู้ปลาย CTO ตู้กระจาย
| วัสดุ: | เอบีเอส |
|---|---|
| พี/เอ็น: | KCO-FDB-04-MK |
| สี: | สีเทา |
ตัวแยกสัญญาณแบบพาสซีฟ 1 ต่อ 32 G657A1 โหมดเดี่ยว ติดตั้งบนแร็ค 1:32 PLC Splitter
| อิลลินอยส์: | 16.5 dB |
|---|---|
| ท่าเรือ: | 1 ถึง 32 |
| ตัวเชื่อมต่อ: | SC/APC, LC/APC หรือกำหนดเอง |
2port FDB กล่องไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FTTH IP67 Waterproof 1x2 Splitter Box
| วัสดุ: | ABS, PC |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| กลับสูญเสีย: | 55dB |
SC/UPC Passive Fiber Splitters 1x2 1:2 1*2 แบบการใส่ LGX PLC Splitter
| ประเภทแพ็คเกจ: | ประเภทเม็ดมีด LGX |
|---|---|
| ความยาวผมเปีย: | 0.3ม |
| ประเภทตัวแยก: | 1*2 1x2 1:2 |
Planar Waveguide 1x2 PON GPON Splitter Optical Fiber 0.9mm 1.5m LSZH
| พิมพ์: | 1x2 |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ: | SC/APC, LC/APC, FC/APC, SC/UPC, LC/UPC หรือกำหนดเอง |
| ไฟเบอร์: | 9/125 UM SMF-28E หรือลูกค้าแต่งตั้ง |
12 Cores 4 Ports Fiber Optic Terminal Box Full Loaded Pole Mount KCO - FXX -12
| Material: | ABS+PC |
|---|---|
| Cable Port: | 4 cable ports |
| Splitter: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x14 |
72 Ports SMC Fiber Optic Terminal Box , Outdoor Wall Pole Mount Ftth Distribution Box Cross Cabinet
| Material: | SMC |
|---|---|
| Cable Port: | 6 cable ports |
| Splitter: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x12, 1x16, 1x32, 1x64 |
กันน้ำ IP68 ไฟเบอร์ออฟติคัล 1 X 64 Splitter Splice 288 Cores
| ชนิด: | ประเภทโดม, ประเภทแนวนอน |
|---|---|
| พอร์ตเคเบิล: | 1 ใน 6 ออก |
| เส้นผ่าศูนย์กลางสายเคเบิล: | 8.0 ~ 22.0mm |
1:8 แบบโมดูล SC/APC 2.0mm 1.5m ABS Box 1x8 1*8 สายไฟเบอร์ออปติก PLC Splitter
| ประเภทแพ็คเกจ: | กล่อง ABS โมดูลาร์ |
|---|---|
| ความยาว: | 1.0ม |
| ประเภทตัวแยก: | 1*16 1x16 |

