ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fiber optic splitter ] การจับคู่ 318 ผลิตภัณฑ์.
4 พอร์ต MST Box Multiport Service Terminal Box 5G FTTA Dielectric Stub Fiber Hub Box
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| ป/น: | KCO-FTTA-04C |
| สี: | สีดำ |
Indoor 4 Cores Fo Network Termination Box 0.15dB for SC FC ST Adapters
| วัสดุ: | เหล็ก |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
24 Cores ODF Optical Fiber Termination Box / Distribution Box Rubber Strip
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส + พีซี, พลาสติก |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
กล่องเทอร์มินอล FTTH 12 พอร์ต กันน้ำ IP65 พร้อมตัวแยกสัญญาณ 1x8 และการออกแบบติดตั้งบนผนัง
| วัสดุ: | เอบีเอส |
|---|---|
| P/N: | KCO-FDB-12A-SX |
| สี: | สีเทา |
48 Cores LC Duplex 1U Drawer Network Termination Box , Rack Mountable Fibre Termination Panel
| Insertion loss: | 0.15dB |
|---|---|
| Return loss: | 55dB |
| Connector: | LC duplex |
กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกภายนอกอาคาร ขนาด 320x240x100 มม., ตัวแยก PLC 1x16 และติดตั้งบนผนัง/เสาสำหรับเครือข่าย FTTH
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-FAT-24W |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
Filter Wavelength Division Multiplexer FTTH/FTTx 1310/1550/1490nm EPON FWDM Filter WDM
| วัสดุสายเคเบิล: | PVC, LSZH |
|---|---|
| วิธีการแพ็ค: | ท่อสแตนเลส, กล่อง ABS |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสายเคเบิล: | 0.9 มม., 2.0 มม., 3.0 มม. |
19 นิ้ว Rack Mountable 96core LC Duplex 1U MPO MTP Optica Fibra Patch Panel
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | อพท., มทพ |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | LC/UPC, LC/APC หรือกำหนดเอง |
| ขนาด: | 480x245x1U |

