ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fiber optic splitter ] การจับคู่ 318 ผลิตภัณฑ์.
ปิดสปายส์ไฟเบอร์ออปติกกันยูวี ด้วยโครงสร้างปิดกลไกและวัสดุ ABS + PC สําหรับการใช้ภายนอก
| หมายเลขชิ้นส่วน: | KCO-0416B |
|---|---|
| วัสดุ: | ABS+PC |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
36 Core Fixed Fiber Optic Terminal Box , Rack Mount 1U 2U ODF Patch Panel
| วัสดุ: | เหล็ก |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
Fiber Optic Rack Mount Patch Panels
| Insertion loss: | 0.15dB |
|---|---|
| Return loss: | 55dB |
| Connector: | SC, FC, ST, LC, E2000, etc |
Rotary FTTB Fiber Optic Terminal Box ODF Fiber Optic Rack Mount Patch Panels
| ตัวเชื่อมต่อ: | เซาท์แคโรไลนา, เอฟซี, ST, LC, E2000 ฯลฯ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | กรอบกระจายไฟเบอร์ออปติก 19' |
| ความจุ: | 48 เส้นใย |
Drawer Fiber Optic Terminal Box Rack Mountable Patch Panel With FC adapter
| Material: | Steel |
|---|---|
| Insertion loss: | 0.15dB |
| Return loss: | 55dB |
กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก 19'' 144 หลักที่มีวัสดุเหล็กสําหรับการป้องกันไฟเบอร์ที่ปลอดภัย
| ตัวเชื่อมต่อ: | เซาท์แคโรไลนา, เอฟซี, ST, LC, E2000 ฯลฯ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | กรอบกระจายไฟเบอร์ออปติก 19' |
| ความจุ: | 144 เส้นใย |
1: 32 SM G652D ABS โมดูล Passive 1x32 ไฟเบอร์ออปติก PLC Splitter
| ประเภทแพ็คเกจ: | กล่อง ABS โมดูลาร์ |
|---|---|
| ความยาว: | 1.0ม |
| ประเภทตัวแยก: | 1*16 1x16 |
มินิทุบออฟติกไฟเบอร์ PLC Splitter 2:4 2*4 2x4 SC APC UPC
| ประเภทแพ็คเกจ: | ชนิดท่อเล็กไร้บล็อค |
|---|---|
| ความยาว: | 1.0ม., 1.5ม., 2.0ม |
| ประเภทตัวแยก: | 2*4 2x4 |
1*16 Fiber Optic Terminal Box , 4 Ports SMC Fiber Optic Distribution Unit KCO - SMC - 016
| Material: | ABS+PC |
|---|---|
| Cable Port: | 4 cable ports |
| Splitter: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x12, 1x16 |

