ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ outdoor terminal box ] การจับคู่ 245 ผลิตภัณฑ์.
GPON Fiber Optic Terminal Box , 1*8 Splitter Box 8 Ports Water - proofing
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.10dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
KCO-ODP-16B เทอร์มินัลกล่องไฟเบอร์ออปติกการกระจายกล่อง Junction Box Resistance
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
กล่องปิดไฟเบอร์ออปติกภายนอก IP65 ด้วยประตู 48 ประตูและ 1 * 32 2 * 32 Splitter สําหรับการติดตั้งผนังหรือเสา
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี, SMC |
|---|---|
| P/N: | KCO-ODP-32G |
| สี: | ขาว, เทา |
48 Port Capacity Fiber Optic Terminal Box with SMC ABS Material for Wall Mounting Outdoor IP65 สายไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้า
| วัสดุ: | SMC, ABS/ ABS + PC เป็นตัวเลือก |
|---|---|
| P/N: | KCO-SMC-32G |
| สี: | ขาว, เทา |
16 สายไฟเบอร์ มินิ สปลิเตอร์ สายไฟเบอร์ออปติก ทอร์มิเนล กล่องด้วยวัสดุ ABS + PC สําหรับการป้องกันภายนอก IP65
| หมายเลขชิ้นส่วน: | KCO-0416B |
|---|---|
| วัสดุ: | ABS+PC |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก 16 คอร์ติดผนังได้สำหรับ FTTH FTTA
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| ป/น: | KCO-FDB-0216H-YP |
| แอปพลิเคชัน: | FTTH, FTTA |
16 / 24 Cores FTTH FTTB Distribution Fiber Optic Terminal Box KCO-FDB-16S
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.10dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
กล่องปลายสปริตเตอร์ไฟเบอร์ออปติคแอนติยูวีกลางแจ้ง 1 * 32 กล่องสปริตเตอร์ด้วย SC / APC FTTH 24 ท่า
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.10dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 60dB |
2port FDB กล่องไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FTTH IP67 Waterproof 1x2 Splitter Box
| วัสดุ: | ABS, PC |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
กล่องเชื่อมต่อ 16 ช่อง Cores Ftth / ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออฟติค 16 พอร์ตสายเคเบิล
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |

