ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ outdoor terminal box ] การจับคู่ 245 ผลิตภัณฑ์.
Splitter Cable Optical Termination Box , Fibre Termination Panel 3 In 1 FTB
| ความจุ: | 96 เส้นใย |
|---|---|
| การทำงาน: | 3 ใน 1 |
| วัสดุ: | เหล็ก |
Outdoor ODF Fiber Optic Terminal Box Fiber Termination Unit 8 Cores Anti Corrosion
| วัสดุ: | เอบีเอส, พีซี, เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
8 คอร์ส SC UPC ภายในติดผนัง ปานล์ปาทช์ไฟเบอร์ออปติก แบ๊คเทอร์มินัลการกระจาย
| การใช้งาน: | ในร่ม |
|---|---|
| ขนาด: | 200*165*40 (มม.) |
| ความจุ: | 8 คอร์ |
IP65 ป้องกัน 48 ท่าเรือ สายไฟเบอร์ออปติก โต๊ะปลายด้วยวัสดุ ABS + PC สําหรับการใช้ในภายนอกและภายใน
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-FTB-48HW |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
24 Core Outdoor IP65 Fiber Optic Terminal Box พร้อม 24 Port สําหรับเครือข่าย FTTH ติดผนังหรือแท่น
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-FAT-24W |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
1 * 16 Splitter 24 พอร์ตกล่องเทอร์มินัลใยแก้วนำแสงเข้าถึง Terminal NAP CTO FAT Box
| พี/เอ็น: | KCO-FDB-24G-SX |
|---|---|
| สี: | สีเทา |
| การใช้งาน: | FTTH |
กล่องปลายไฟเบอร์ออปติกที่มีความแข็งแรงสําหรับโทรคมนาคม
| ประเภทอะแดปเตอร์: | SC/LC/FC/ST |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | ติดผนัง, ติดเสา |
| ประเภทไฟเบอร์: | โหมดเดี่ยว/หลายโหมด |
16 Ports Outside Water Proof FTTH FTTB Fiber Optic Terminal Box KCO-FDB-16S
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.10dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
FTTA 10 Port NAP 1*8 Splitter Fiber Optic Terminal Box พร้อมเครื่องเชื่อมกันน้ํา
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| พี/เอ็น: | KCO-FTTA-10B |
| สี: | สีดํา |
FTTH กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติกกันน้ำ 4 พอร์ต SC APC กล่องกระจายแสง
| วัสดุ: | ABS |
|---|---|
| ป/น: | KCO-FDB-04-MK |
| สี: | สีเทา |

