ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ outdoor terminal box ] การจับคู่ 245 ผลิตภัณฑ์.
Outdoor Box ไฟเบอร์ออปติกป้องกันรังสียูวีและวัสดุ Anti - Aging
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
กล่องใส่สายไฟเบอร์ออฟติคอล 16 ช่อง / กล่องไฟเบอร์ออปติค
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
กล่องเชื่อมต่อไฟเบอร์ออพติคอลเมทัลลิคแบบติดผนังภายนอกอาคาร 72/96 แกน
| วัสดุ: | เทปเหล็ก |
|---|---|
| สายเคเบิล: | 4 พอร์ตสายเคเบิล |
| แยก: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x12, 1x16, 1x24 |
16 คอร์ IP65 ป้องกันน้ํา สายไฟเบอร์ออปติก กล่องปลายด้วยโครงสร้างปิดกลไกสําหรับเครือข่าย FTTx
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-NAP-0216S |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
กล่องพักสายไฟเบอร์ออปติก FTTH IP65 กลางแจ้ง 24 คอร์ พร้อมตัวแยกแบบ Blockless และความจุ 24 พอร์ต
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-ODB-0424X |
| สี: | สีเทา, สีขาว / สีดำ / กำหนดเอง |
12 Cores 4 Ports Fiber Optic Terminal Box Full Loaded Pole Mount KCO - FXX -12
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| พอร์ตสายเคเบิล: | พอร์ตเคเบิ้ล 4 ช่อง |
| ตัวแยกสัญญาณ: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x14 |
1*16 Fiber Optic Terminal Box , 4 Ports SMC Fiber Optic Distribution Unit KCO - SMC - 016
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| พอร์ตสายเคเบิล: | พอร์ตเคเบิ้ล 4 ช่อง |
| ตัวแยกสัญญาณ: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x12, 1x16 |
72 Ports SMC Fiber Optic Terminal Box , Outdoor Wall Pole Mount Ftth Distribution Box Cross Cabinet
| วัสดุ: | บตท |
|---|---|
| พอร์ตสายเคเบิล: | พอร์ตเคเบิล 6 พอร์ต |
| ตัวแยกสัญญาณ: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x12, 1x16, 1x32, 1x64 |
8 Port Fiber Optic Terminal Box พร้อม 1x8 Optical Splitter และ 12 Fiber Splicing สําหรับการจําหน่ายกลางแจ้ง
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-FBD-08C |
| สี: | สีดำ |
กล่องปลายทางไฟเบอร์ออปติก ABS + PC พร้อมความจุในการผสมผสาน 16 สายไฟเบอร์และกล่องกระจาย FTTH ภายนอก
| หมายเลขชิ้นส่วน: | KCO-0416W |
|---|---|
| วัสดุ: | ABS+PC |
| สี: | ขาว / ดำ / เทา / กำหนดเอง |

