ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ outdoor terminal box ] การจับคู่ 245 ผลิตภัณฑ์.
8 Port Outdoor Fiber Optic Termination Box พร้อมความจุ 12 สายไฟเบอร์ และวัสดุ ABS+PC สําหรับการใช้งาน FTTH/FTTA
| หมายเลขชิ้นส่วน: | KCO-NAP-0208W |
|---|---|
| วัสดุ: | ABS+PC |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
FTTx SC ST LC Fiber Optic Terminal Box Fiber Enclosure 19 Inch Drawer Type
| ความกว้าง: | 19'' |
|---|---|
| สูง: | 1U, 2U, 3U, 4U |
| วัสดุ: | เหล็ก |
กล่องแจกจ่าย GPON ของ Ftth / กล่องปลายสายไฟเบอร์ออฟติก Long Life Time
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
กล่องกระจายไฟเบอร์ออฟติคัล ONU / กล่องปลายสายไฟ 24 คอร์
| หมายเลขชิ้นส่วน: | KCO-FDP-24M |
|---|---|
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
กล่องเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก KCO-FDP-16M กล่องแยกสาย 16 ช่อง 1X16 LGX Splitter
| หมายเลขชิ้นส่วน: | KCO-FDP-16M |
|---|---|
| วัสดุ: | ABS + PC |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
ช่องปลายไฟเบอร์ออปติก IP65 กันน้ํา พร้อมความจุ 12 ไฟเบอร์และ 1x8 PLC Splitter สําหรับการติดตั้งง่าย
| หมายเลขชิ้นส่วน: | KCO-NAP-0308D |
|---|---|
| วัสดุ: | ABS+PC |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
กล่องเทอร์มินอลไฟเบอร์ออปติกภายนอกอาคาร พร้อม 8 พอร์ต ความจุ 24 ไฟเบอร์ และวัสดุ ABS+PC สำหรับเครือข่าย 5G FTTx
| หมายเลขชิ้นส่วน: | KCO-NAP-0208W |
|---|---|
| วัสดุ: | ABS+PC |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
Steel Fiber Optic Terminal Box Rack Mount Fiber Optic Patch Panel 2U with LC Adapters
| วัสดุ: | เหล็ก |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
48 Cores LC Single Mode Pigtails Drawer Fiber Optic Terminal Box Slide Patch Panel
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
|---|---|
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
| ตัวเชื่อมต่อ: | LC Duplex |
19'' Fiber Optic Terminal Box / Fiber Optic Patch Panel 24 Cores With SC Pigtail
| Insertion loss: | 0.15dB |
|---|---|
| Return loss: | 55dB |
| Connector: | SC simplex |

