ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fiber optic splitter ] การจับคู่ 318 ผลิตภัณฑ์.
KCO-FDB-8C Outdoor Waterproof 8 Cores Fiber Optic Splitter Box ABS + PC FTTH FTTB
| Material: | ABS+PC |
|---|---|
| Insertion loss: | 0.15dB |
| Return loss: | 55dB |
SC UPC APC อุปกรณ์ขัดไฟเบอร์ออปติก 36 ตำแหน่งสำหรับเครื่องเจียรแสง
| ป/น: | KCO-จิ๊ก-SC-36 |
|---|---|
| ระดับ: | 0.3dB, 3D |
| ขอบเขตการขัด: | SC PC APC |
Kocent 1U 19''Rack ติดตั้งไฟเบอร์ออปติก แพทช์พานีลที่มี 24 หลัก SC และ 48 หลัก LC กล่องปลายฝุ่น
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | เซาท์แคโรไลนา |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | LC Duplex |
| ขนาด: | 485*300*1U |
โมดูลแยกไฟเบอร์ออปติก PLC คอนเนคเตอร์ LC APC 2x32 2:32 ไฟเบอร์ Corning ชนิดกล่อง ABS
| พิมพ์: | 2x32 |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ: | เซาท์แคโรไลนา/APC, เซาท์แคโรไลนา/UPC |
| ความสม่ำเสมอ (สูงสุด): | 2.5dB |
ตัวแยก PLC แบบใยแก้วนำแสงบล็อกแยก 1x16 ความแข็งแรงสูงพร้อมอะแดปเตอร์ SC / APC
| วัสดุ: | ชนิดท่อไร้เหล็ก |
|---|---|
| ความยาว: | 1.0ม. (อดีตที่ทำงาน) |
| ประเภทตัวแยก: | 1*16 1x16 |
แพนลพัทช์ MPO MTP ความหนาแน่นสูง 19 นิ้วที่มี 96 หลักใน 1U Rack สําหรับเครือข่ายไฟเบอร์ออปติกความหนาแน่นสูง
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | อพท., มทพ |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | LC Duplex |
| ขนาด: | 480x245x1U |
ตู้แร็คไฟเบอร์ออฟติคอล / กล่องไฟเบอร์ออปติก Clitter Splitter Enclosure Box PC ABS
| เกรด: | ประเภทแบบอินไลน์ |
|---|---|
| พอร์ตเคเบิล: | 2 ใน 2 ออก |
| เส้นผ่าศูนย์กลางสายเคเบิล: | 8.0 ~ 22.0mm |
พีวีซีพีซี + พีซีไฟเบอร์ออปติกแอมป์ไฟเบอร์ออปติก / กล่องใส่ขั้วต่อสายไฟ
| เกรด: | ประเภทแบบอินไลน์ |
|---|---|
| พอร์ตเคเบิล: | 2 ใน 2 ออก |
| เส้นผ่าศูนย์กลางสายเคเบิล: | 8.0 ~ 22.0mm |
2.0mm SM FBT Coupler Single Mode 1*2 Fused Fiber Optic Splitter With SC / UPC Connector
| Cable Material: | PVC, LSZH |
|---|---|
| Cable length: | 1.0m |
| Cable diameter: | 2.0mm |
FTTH Nap ไฟเบอร์ออฟติกไฟเบอร์ออปติกเสริม / Closure ร่วม 16 คอร์
| เกรด: | ประเภทแบบอินไลน์ |
|---|---|
| พอร์ตเคเบิล: | 2 ใน 2 ออก |
| เส้นผ่าศูนย์กลางสายเคเบิล: | 8.0 ~ 22.0mm |

