ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fiber optic splitter ] การจับคู่ 318 ผลิตภัณฑ์.
FTTX PLC Fiber Optic Splitter 1x2 2x2 / G657A Fiber Planar Lightwave Circuit Splitter
| Type: | 1x2 |
|---|---|
| Fiber Length: | 0.3~1.5m |
| Cable diameter: | 0.9mm |
Lszh Cover 1x4 2x4 G652D Fiber Optic Splitter With 0.3m Cable Length
| Type: | 1x4, 2x4 |
|---|---|
| Fiber Length: | 0.3~1.5m |
| Cable diameter: | 0.9mm |
OEM ODM Outdoor 16 Core Splitter Fiber Optical Distribution Box ORK-16-1SC/APC กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก
| การใช้งาน: | กลางแจ้ง |
|---|---|
| ขนาด: | 200*250*88 (มม.) |
| ความจุ: | 16 คอร์ |
1x4 Fiber Optic Splitter Patch Panel Type , Rack Mount PLC Splitter 1U 19''
| พิมพ์: | แร็คเมาท์ ชนิดแผงแพทช์ |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็ก |
| ท่าเรือ: | 1 ถึง 4 |
SC / APC ไฟเบอร์ออปติกแยกชั้นเมาท์แพทช์แผง 1U อลูมิเนียม 1x64
| วัสดุ: | เทปเหล็ก / อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| สูง: | 1U |
| ประเภทตัวแยก: | แบบกล่อง ABS |
KCO-OPK-16 OEM 16fo กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก Rapredilitelny ติดผนัง
| การใช้งาน: | กลางแจ้ง |
|---|---|
| ขนาด: | 200*250*88 (มม.) |
| ความจุ: | 16 คอร์ |
CATV PLC Fiber Optic Splitter Coupler 2x16 Plastic Module SC UPC Connector
| Type: | 2x16 |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ: | เซาท์แคโรไลนา/APC, เซาท์แคโรไลนา/UPC |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสายเคเบิล: | 1.4dB |
มินิไฟเบอร์ออปติก จำกัด (มหาชน) Splitter 1x8 Steelless Tube Type วัสดุการสูญเสียการแทรกต่ำ
| วัสดุ: | ชนิดท่อไร้เหล็ก |
|---|---|
| ความยาว: | 1.0ม. (อดีตที่ทำงาน) |
| ประเภทตัวแยก: | 1*8 1x8 |
KCO-FTB-WM08-B กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกติดผนังภายใน 8 ท่า
| การใช้งาน: | ในร่ม |
|---|---|
| ขนาด: | 200*165*40 (มม.) |
| ความจุ: | 8 คอร์ |

