ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fiber optic splitter ] การจับคู่ 318 ผลิตภัณฑ์.
96 คอร์ส SC Simplex 4U Drawer Rack แผนการกระจายไฟเบอร์ออปติกติดตั้งและแพทช์แพนเนล
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | SC Simplex |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | LC Duplex |
| ขนาด: | 485*300*4U |
แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบติดตั้งบนแร็คมาตรฐานขนาด 19 นิ้ว พร้อมชนิดลิ้นชักและอะแดปเตอร์ LC Quad สูงสุด 192fo
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | SC Simplex |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | LC Duplex |
| ขนาด: | 485*300*2ยู |
IP67 กันน้ำประกบกันใยแก้วนำแสงปิดกล่อง Cajas Nap 256 อนุมัติหลัก RoHS
| ชนิด: | ประเภท Inline ประเภททางอากาศ |
|---|---|
| สายเคเบิล: | 4 พอร์ต |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: | 8.0 ~ 22.0mm |
2U 48 คอร์ ไฟเบอร์ออปติก เทอร์มินัล กล่องที่มี SC LC FC ST E2000 เครื่องเชื่อมและโลโก้ที่สามารถปรับแต่ง
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | SC Simplex |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | LC Duplex |
| ขนาด: | 485*300*2ยู |
แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบติดตั้งบนแร็คขนาด 19 นิ้ว 2U 96 คอร์ SC Duplex Drawer Type Terminal Box
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | SC Duplex |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | LC Quad |
| ขนาด: | 485*300*2ยู |
แผงแพตช์ไฟเบอร์ออปติก ODF ความหนาแน่นสูง 19 นิ้ว 3U 144 พอร์ต แบบติดตั้งบนแร็คชนิดสไลด์
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | SC Simplex |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | LC Duplex |
| ขนาด: | 485*300*3U |
รอกชนิด 1:64 เครื่องแยกไฟเบอร์ออปติก PLC 1x64 Corning เครือข่ายออปติกไฟเบอร์ออปติก passive
| อิลลินอยส์: | 16.5 dB |
|---|---|
| ท่าเรือ: | 1 ถึง 64 |
| ตัวเชื่อมต่อ: | SC/APC, LC/APC หรือกำหนดเอง |
LC APC Fiber Optic Coupler Splitter 1x64 ABS Module, GPON Optical Splitter
| พิมพ์: | 1x64 |
|---|---|
| Connector: | SC/UPC,LC/APC or customized |
| ไฟเบอร์: | 9/125 UM SMF-28E หรือลูกค้าแต่งตั้ง |
1 * 16 Splitter 24 พอร์ตกล่องเทอร์มินัลใยแก้วนำแสงเข้าถึง Terminal NAP CTO FAT Box
| พี/เอ็น: | KCO-FDB-24G-SX |
|---|---|
| สี: | สีเทา |
| การใช้งาน: | FTTH |
ตัวแยกสายไฟเบอร์ออปติก 1:8 PON Rack Mount Patch Panel 1 ถึง 8 พอร์ต SC APC UPC FC UPC
| พิมพ์: | ชนิดติดตั้งบนแร็ค 1U |
|---|---|
| อิลลินอยส์: | 10.2 dB |
| ท่าเรือ: | 1 ถึง 8 |

