ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fiber optic splitter ] การจับคู่ 318 ผลิตภัณฑ์.
Fiber to The Point 1x16 Fiber PLC Splitter For Fiber Optic Cable Corning
| พิมพ์: | 1x16 |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ: | LC/APC,เซาท์แคโรไลนา/APC |
| ไฟเบอร์: | 9/125 UM SMF-28E หรือลูกค้าแต่งตั้ง |
มินิทุ๊บ 1x16 1:16 PLC Splitter SC APC G657A1 G652D สายเคเบิล Passive Fiber Optic Splitter
| ประเภทแพ็คเกจ: | หลอดมินิ |
|---|---|
| ความยาวผมเปีย: | 1.5m |
| ประเภทตัวแยก: | 1*16 1x16 |
FTTH Drop Cable Fiber Optic Splice Closure For 1x8 Splitter KCO-GJS08 3 inlet 3 outlet
| Type: | Inline type |
|---|---|
| Cable ports: | 3 in 3 out |
| Cable diameter: | 8.0~22.0mm |
KCO-J108H-32SC 1 * 32 1x32 SC Adapter 1in 4out แยกไฟเบอร์ออปติก Splitter Splice Closure Box
| ประเภท: | ประเภทในเส้น, แบบแนวราบ |
|---|---|
| สายพานเคเบิลเข้า: | 5 ท่า (1in 4out) |
| กว้างเคเบิล: | 8.0 ~ 18.0 มม. |
ST PC สายเชื่อมไฟเบอร์ออปติก การบดเจก / สายเชื่อมไฟเบอร์ออปติก การเคลือบ
| พี/เอ็น: | KCO-จิ๊ก-ST-24 |
|---|---|
| เกรด: | 0.3dB, 3 มิติ |
| ขอบเขตการเคลือบ: | เอสที พีซี |
LC UPC APC ไฟเบอร์ออปติกขัดจิ๊ก 179mm Disk Surface Grinding Fixtures
| ป/น: | KCO-จิ๊ก-LC-48 |
|---|---|
| ระดับ: | 0.3dB, 3D |
| ขอบเขตการขัด: | LC PC UPC APC |
LC Connector Fiber Optical Polishing Fixture / 48 Position Patch Cord LC PC การบดจิก
| พี/เอ็น: | KCO-จิ๊ก-LC-48 |
|---|---|
| เกรด: | 0.3dB, 3 มิติ |
| ขอบเขตการเคลือบ: | LC พีซี UPC APC |
4U 16 สล็อต LGX PLC Optica FIbra Splitter Rack Mount Chassis Box สําหรับ FTTH FTTx
| วัสดุ: | เทปเหล็ก |
|---|---|
| สูง: | 4U |
| ประเภทตัวแยก: | ประเภท LGX |
กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก 16 คอร์ติดผนังได้สำหรับ FTTH FTTA
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| ป/น: | KCO-FDB-0216H-YP |
| แอปพลิเคชัน: | FTTH, FTTA |
แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบติดตั้งบนแร็คชนิดเลื่อนขนาด 19 นิ้ว พร้อมพอร์ต SC LC FC ST
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | SC Simplex |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | LC Duplex |
| ขนาด: | 485*300*1U |

