ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fiber optic splitter ] การจับคู่ 318 ผลิตภัณฑ์.
PLC 1x32 1:32 1*32 PLC Optical Splitter หลอดเหล็กขนาดเล็ก SC Connector 0.9mm LSZH
| ประเภทแพ็คเกจ: | หลอดมินิ |
|---|---|
| ความยาวผมเปีย: | 1.0ม.,1.5ม |
| ประเภทตัวแยก: | 1*32 1x32 |
1 x 16 Blockless Low PDL Passive Optical Splitter Fiber Optic G675A , FTTH Splitter Insertion Loss
| พิมพ์: | 1x16 |
|---|---|
| ความยาวของเส้นใย: | 1.0ม.,1.5ม |
| อิลลินอยส์: | < 14.0dB |
แบบฝาปิดกันฝุ่นชนิดใยแก้วนำแสงกล่องใยแก้วนำแสงร่วม 1 ใน 6 โหล KCO-05A-32
| ชนิด: | ประเภทโดม, ประเภทแนวนอน |
|---|---|
| พอร์ตเคเบิล: | 1 ใน 6 ออก |
| เส้นผ่าศูนย์กลางสายเคเบิล: | 8.0 ~ 22.0mm |
Cable Television 1x32 Port Rack Mount Splitter Passive ABS Box , Optical Splitter Loss
| พิมพ์: | 1x32 |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ: | SC/APC, LC/APC |
| ไฟเบอร์: | 9/125 UM SMF-28E หรือลูกค้าแต่งตั้ง |
12 Cores Min Capacity กล่องรับสัญญาณไฟเบอร์ออปติกสำหรับ PLC Splitter
| ชนิด: | ประเภทโดม, ประเภทแนวนอน |
|---|---|
| พอร์ตเคเบิล: | 1 ใน 6 ออก |
| เส้นผ่าศูนย์กลางสายเคเบิล: | 8.0 ~ 22.0mm |
1 * 16 2 * 16 สวิทช์ SC DLC ใยไฟเบอร์ออปติก, 1 In 4 Out Fiber Optic Closure ร่วม
| ชนิด: | ประเภทโดม, ประเภทแนวนอน |
|---|---|
| พอร์ตเคเบิล: | 1 ใน 6 ออก |
| เส้นผ่าศูนย์กลางสายเคเบิล: | 8.0 ~ 22.0mm |
1: 32 ABS โมดูลาร์ กล่องประเภท PLC ออปติกัล สปลิเตอร์ 1x32 1*32 2.0mm SM G657A
| ประเภทแพ็คเกจ: | กล่อง ABS โมดูลาร์ |
|---|---|
| ประเภทตัวแยก: | 1*32 1x32 |
| ทางแยก: | อินพุต 1 ทางและเอาต์พุต 32 ทาง |
Outdoor 1x16 Optical Splitter Splice Box 4 Cable Ports Water Proofing KCO-GJS114
| Type: | Inline type, Horizontal type |
|---|---|
| Cable ports: | 2 in 2 out |
| Cable diameter: | 8.0~22.0mm |
วงจรคลื่นแสงระนาบ 1:8 PLC Optical Splitter FC APC Adapter, ตัวแยกไฟเบอร์โหมดเดี่ยว 1x8
| PDL: | <0.2dB |
|---|---|
| อิลลินอยส์: | 10.8dB |
| ประเภทไฟเบอร์: | โหมดเดียว G657a1 |

