ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ optical termination box ] การจับคู่ 486 ผลิตภัณฑ์.
Water Proof Fiber Optic Terminal Box , Mini 1 Cores Cable Distribution Box
| วัสดุ: | เอบีเอส |
|---|---|
| พอร์ตสายเคเบิล: | 2 สายพาน |
| อะแดปเตอร์: | เอสซี, แอลซี, เอฟซี |
กล่องพักสายไฟเบอร์ออปติก SC Duplex 1 พอร์ต พร้อมเต้ารับติดผนัง สำหรับใช้งาน 2 คอร์ FTTH FTTB
| วัสดุ: | ABS, PC |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| คืนสูญเสีย: | 55db |
กล่องพักสายไฟเบอร์ออปติกแบบติดผนัง 4 พอร์ต 4 คอร์ พร้อมช่องสายเคเบิล 4 ช่อง สำหรับใช้งาน FTTH
| วัสดุ: | ABS, PC |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| คืนสูญเสีย: | 55db |
กล่องเทอร์มินอลไฟเบอร์ออปติก 8 พอร์ต 8 คอร์ พลาสติก ABS+PC สำหรับติดตั้งบนผนัง FTTH
| วัสดุ: | พลาสติก ABS หรือ ABS + PC |
|---|---|
| พอร์ตอะแดปเตอร์: | พอร์ตเคเบิล 8 พอร์ต |
| ตัวแยก: | 1x2, 1x4, 1x8 |
กล่องปลายทางไฟเบอร์ออปติก ABS + PC พร้อมความจุในการผสมผสาน 16 สายไฟเบอร์และกล่องกระจาย FTTH ภายนอก
| หมายเลขชิ้นส่วน: | KCO-0416W |
|---|---|
| วัสดุ: | ABS+PC |
| สี: | ขาว / ดำ / เทา / กำหนดเอง |
24 Core Outdoor IP65 Fiber Optic Termination Box พร้อม 24 Port สําหรับสายไฟฟ้า FTTH
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-FAT-24W |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
ตู้ปลายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง 24 ท่า ป้องกันน้ํา IP65 ด้วยความจุในการผสมไฟเบอร์ 120 สําหรับเครือข่าย FTTH
| หมายเลขชิ้นส่วน: | KCO-NAP-0424B |
|---|---|
| วัสดุ: | ABS+PC |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
24 Port Outdoor IP65 สายไฟเบอร์ออปติก ปิดกล่องด้วยวัสดุ ABS + PC สําหรับ FTTH Mini Splitter
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-FAT-24B |
| สี: | สีดำ |
24 Core Outdoor IP65 Fiber Optic Terminal Box พร้อม 24 Port สําหรับเครือข่าย FTTH ติดผนังหรือแท่น
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-FAT-24W |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก 16 คอร์ติดผนังได้สำหรับ FTTH FTTA
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| ป/น: | KCO-FDB-0216H-YP |
| แอปพลิเคชัน: | FTTH, FTTA |

