ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ optical termination box ] การจับคู่ 486 ผลิตภัณฑ์.
2U 48 คอร์ ไฟเบอร์ออปติก เทอร์มินัล กล่องที่มี SC LC FC ST E2000 เครื่องเชื่อมและโลโก้ที่สามารถปรับแต่ง
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | SC Simplex |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | LC Duplex |
| ขนาด: | 485*300*2ยู |
4U Drawer Type 96 Port Rack Mount Fiber Optic Termination Box ขนาด 485*300*4U
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | SC Simplex |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | LC Duplex |
| ขนาด: | 485*300*4U |
Fiber Optic Distribution Panel 1U 24 Cores Fix Type , Optical Terminal Box
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
|---|---|
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
| ตัวเชื่อมต่อ: | เซาท์แคโรไลนา, เอฟซี, ST, LC, E2000 ฯลฯ |
12 Cores 4 Ports Fiber Optic Terminal Box Full Loaded Pole Mount KCO - FXX -12
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| พอร์ตสายเคเบิล: | พอร์ตเคเบิ้ล 4 ช่อง |
| ตัวแยกสัญญาณ: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x14 |
1*16 Fiber Optic Terminal Box , 4 Ports SMC Fiber Optic Distribution Unit KCO - SMC - 016
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| พอร์ตสายเคเบิล: | พอร์ตเคเบิ้ล 4 ช่อง |
| ตัวแยกสัญญาณ: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x12, 1x16 |
Wall Mount FTB OTB 8 Ports Fiber Optic Terminal Box FTTH GPON EPON KCO-FTB08D
| วัสดุ: | เทปเหล็ก |
|---|---|
| พอร์ตสายเคเบิล: | 2 สายพาน |
| ตัวแยกสัญญาณ: | 1x2, 1x4, 1x8 |
2 Doors KCO-WTB-24A Wall Mount Fiber Optic Terminal Box 12 24 36 48 ports
| วัสดุ: | เทปเหล็ก |
|---|---|
| พอร์ตสายเคเบิล: | พอร์ตเคเบิ้ล 4 ช่อง |
| ตัวแยกสัญญาณ: | 1x2, 1x4, 1x8 |
แผ่นปิดหน้าไฟเบอร์ออปติก LC Duplex สำหรับ FTTH กล่องพักสายไฟเบอร์ออปติก
| วัสดุ: | ABS, PC |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
Outdoor Box ไฟเบอร์ออปติกป้องกันรังสียูวีและวัสดุ Anti - Aging
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
กล่องพักสายไฟเบอร์ออปติก 2 คอร์ 1 พอร์ต LC Quad สำหรับใช้งาน FTTH และ FTTB
| วัสดุ: | ABS, PC |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| คืนสูญเสีย: | 55db |

