ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ optical termination box ] การจับคู่ 486 ผลิตภัณฑ์.
กล่องรับสัญญาณไฟเบอร์ออปติก CAT5 CAT6 Face Plate Single Mode Simplex Dual Ethernet
| วัสดุ: | ABS, PC |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
ช่องเก็บไฟเบอร์ออปติกชั้นป้องกัน IP65 ระดับการติดตั้งง่าย
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
กล่องเทอร์มินัลไฟเบอร์ออปติกขนาดเล็ก 16 ท่า พร้อมการใช้งานง่ายสําหรับการกระจายไฟเบอร์กลางแจ้ง
| หมายเลขชิ้นส่วน: | KCO-0416B |
|---|---|
| วัสดุ: | ABS+PC |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
4 Port 4 Core Indoor Fiber Optic Termination Box กับวัสดุ ABS+PC สําหรับระบบเครือข่าย FTTx
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-FTB-04M |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
2 สายไฟเบอร์ IP-45 ภายใน กล่องปลายไฟเบอร์ออปติก ติดผนัง FTB สําหรับการใช้ FTTH
| วัสดุ: | ABS, PC |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| คืนสูญเสีย: | 55db |
กล่องปลายไฟเบอร์ออปติก กล่องปลายภายในห้องด้วยความจุ 2 สายไฟเบอร์ 0.15dB การสูญเสียการใส่และ 55dB การสูญเสียการกลับ
| วัสดุ: | ABS, PC |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| คืนสูญเสีย: | 55db |
IP65 ป้องกัน 48 ท่าเรือ สายไฟเบอร์ออปติก โต๊ะปลายด้วยวัสดุ ABS + PC สําหรับการใช้ในภายนอกและภายใน
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-FTB-48HW |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
กล่องเทอร์มินอลไฟเบอร์ออปติก 1U 12 คอร์ สำหรับแร็ค 19 นิ้ว พร้อมวัสดุเหล็ก
| ตัวเชื่อมต่อ: | เซาท์แคโรไลนา, เอฟซี, ST, LC, E2000 ฯลฯ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | กรอบกระจายไฟเบอร์ออปติก 19' |
| ความจุ: | 12 เส้นใย |
กล่องปลายสายไฟฟ้าไฟเบอร์ออปติก 96 Core 19' 'Standard Rack Mount Box พร้อมความจุ 48 ไฟเบอร์
| ตัวเชื่อมต่อ: | เซาท์แคโรไลนา, เอฟซี, ST, LC, E2000 ฯลฯ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | กรอบกระจายไฟเบอร์ออปติก 19' |
| ความจุ: | 48 เส้นใย |
Fiber Optic Terminal Box รองรับการเข้าสายไฟเบอร์ไฟเบอร์ในหลายทิศทางที่สามารถปรับตัวได้ตามกรณีการติดตั้งที่แตกต่างกัน
| วัสดุ: | เอบีเอสและพีซี |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |

