ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ optical termination box ] การจับคู่ 486 ผลิตภัณฑ์.
FTTH กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติกกันน้ำ 4 พอร์ต SC APC กล่องกระจายแสง
| วัสดุ: | ABS |
|---|---|
| ป/น: | KCO-FDB-04-MK |
| สี: | สีเทา |
กล่องเทอร์มินอลไฟเบอร์ออปติก FTTH 48 คอร์ 32 พอร์ต พร้อมขนาด 340*260*110 มม. สำหรับการกระจายนอกอาคาร
| วัสดุ: | เอบีเอส |
|---|---|
| สี: | สีขาว |
| ตัวเชื่อมต่อ: | เซาท์แคโรไลนา |
FTTx SC ST LC Fiber Optic Terminal Box Fiber Enclosure 19 Inch Drawer Type
| ความกว้าง: | 19'' |
|---|---|
| สูง: | 1U, 2U, 3U, 4U |
| วัสดุ: | เหล็ก |
Steel Fiber Optic Terminal Box Rack Mount Fiber Optic Patch Panel 2U with LC Adapters
| วัสดุ: | เหล็ก |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
16 Ports Outside Water Proof FTTH FTTB Fiber Optic Terminal Box KCO-FDB-16S
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.10dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
GPON Fiber Optic Terminal Box , 1*8 Splitter Box 8 Ports Water - proofing
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.10dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
KCO-FTB16D กล่องพักสายใยแก้วนำแสงติดผนัง 16 พอร์ต สำหรับ FTTH พร้อมอะแดปเตอร์ SC/APC และสาย Pigtail
| วัสดุ: | เทปเหล็ก |
|---|---|
| พอร์ตสายเคเบิล: | 2 สายพาน |
| ตัวแยกสัญญาณ: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x16 |
KCO-ODP-16B เทอร์มินัลกล่องไฟเบอร์ออปติกการกระจายกล่อง Junction Box Resistance
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
กล่องปลายทางไฟเบอร์ออปติกขนาดเล็กในภายในสําหรับโครงการ FTTH
| วัสดุ: | เทปเหล็ก |
|---|---|
| พอร์ตสายเคเบิล: | พอร์ตเคเบิล 1 พอร์ต |
| ตัวแยก: | 1x2, 1x4 |
Multi-operator Fiber Optic Terminal Box FTTH Indoor 48 Port SC Simplex พร้อม 6 เทรย์และขนาด 450x180x150mm
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-FTB-48HW |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |

