ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ optical termination box ] การจับคู่ 486 ผลิตภัณฑ์.
Wallmount FTTH SC / UPC 4core กล่องเทอร์มินัลไฟเบอร์ออปติก Roset Socket Faceplate
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| พี/เอ็น: | KCO-FTB04D-GJ |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
36 Core Fixed Fiber Optic Terminal Box , Rack Mount 1U 2U ODF Patch Panel
| วัสดุ: | เหล็ก |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
Rotary FTTB Fiber Optic Terminal Box ODF Fiber Optic Rack Mount Patch Panels
| ตัวเชื่อมต่อ: | เซาท์แคโรไลนา, เอฟซี, ST, LC, E2000 ฯลฯ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | กรอบกระจายไฟเบอร์ออปติก 19' |
| ความจุ: | 48 เส้นใย |
Drawer Fiber Optic Terminal Box Rack Mountable Patch Panel With FC adapter
| วัสดุ: | เหล็ก |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
16 / 24 Cores FTTH FTTB Distribution Fiber Optic Terminal Box KCO-FDB-16S
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.10dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
KCO-WTB-24A Wall mountable optical termination box 24 ports With SC/APC Pigtail
| วัสดุ: | เทปเหล็ก |
|---|---|
| พอร์ตสายเคเบิล: | พอร์ตเคเบิ้ล 4 ช่อง |
| ตัวแยกสัญญาณ: | 1x2, 1x4, 1x8 |
8 Port Wall Mount Indoor Fiber Optic Termination Box พร้อมการป้องกัน IP55 และการปิดสีดําโลหะ
| วัสดุ: | เทปเหล็ก |
|---|---|
| พอร์ตสายเคเบิล: | 2 สายพาน |
| ตัวแยก: | 1x2, 1x4 |
8 Core Fiber Optic Terminal Box FTB พร้อม SC/APC Duplex Adapter สําหรับการใช้งาน FTTH ที่ติดติดผนัง
| วัสดุ: | เทปเหล็ก |
|---|---|
| พอร์ตสายเคเบิล: | พอร์ตเคเบิล 1 พอร์ต |
| ตัวแยก: | 1x2, 1x4, 1x8 |
4 Port Indoor Fiber Optic Terminal Box ด้วยวัสดุ ABS + PC และ SC / FC / ST / E2000 / LC Adapters 210x110x30 มม.
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-FTB-04W |
| สี: | ขาว, เทา |

