ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fibr optic cable adapter ] การจับคู่ 275 ผลิตภัณฑ์.
KCO-ODP-16W กล่องไฟเบอร์ออปติกความต้านทานต่อสารเคมีน้ำหนักเบา
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
กล่องเทอร์มินัลใยแก้วนำแสง / กล่องเทอร์มินัลกลางแจ้ง
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
กล่องเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก KCO-FDP-16M กล่องแยกสาย 16 ช่อง 1X16 LGX Splitter
| หมายเลขชิ้นส่วน: | KCO-FDP-16M |
|---|---|
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
KCO-FTB-02N 2 Port 2 Core Fiber Optic Termination Box FTTH โซคเกตหน้าในห้อง IP55 มีเกณฑ์สําหรับ SC/UPC SC/APC
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-FTB-02N |
| สี: | ขาว, เทา |
4 Port 4 Core Indoor Fiber Optic Termination Box กับวัสดุ ABS+PC สําหรับระบบเครือข่าย FTTx
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-FTB-04M |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
Outside GPON FTTH Fiber Optic 1*64 Splitter FDB Box Water proof KCO - FDB -48
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.10dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 60dB |
กล่องแจกจ่าย GPON ของ Ftth / กล่องปลายสายไฟเบอร์ออฟติก Long Life Time
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
Water Proof IP65 กล่องแยกสายไฟเบอร์ออปติกแยกจำหน่าย
| หมายเลขชิ้นส่วน: | KCO-FDP-16M |
|---|---|
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้งที่มี 24 ท่า IP65 เรตติ้งสําหรับ FTTH ผนังหรือเสาติดตั้ง 1x16 2x16 Splitter
| วัสดุ: | SMC, เอบีเอส, เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-SMC-0224X |
| สี: | ขาว, เทา |
144core SM Monomode High Desity Rack Mount Optical Fiber MPO MTP แพทช์แพนล์ แรคมอนท์ กล่อง
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | อพท., มทพ |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | LC/UPC, LC/APC หรือกำหนดเอง |
| ขนาด: | 480x245x1U |

