ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fibr optic cable adapter ] การจับคู่ 275 ผลิตภัณฑ์.
กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติกกันน้ํา IP65 ด้วยวัสดุ ABS + PC และเครื่องเชื่อม SC / ST / LC / FC / E2000 สําหรับการติดตั้งผนังหรือเสา
| หมายเลขชิ้นส่วน: | KCO-NAP-0424B |
|---|---|
| วัสดุ: | ABS+PC |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
กล่องปลายไฟเบอร์ออปติก กล่องปลายภายในห้องด้วยความจุ 2 สายไฟเบอร์ 0.15dB การสูญเสียการใส่และ 55dB การสูญเสียการกลับ
| วัสดุ: | ABS, PC |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| คืนสูญเสีย: | 55db |
กล่องปลายทางไฟเบอร์ออปติก 48 ท่าทาง พร้อมความจุ 48 ไฟเบอร์ และคุ้มกันภายใน IP55
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-FTB-48HW |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
Single Mode Fiber Optic Connectors / Fiber Optic SC Connector Pre Assemly
| พิมพ์: | เซาท์แคโรไลนา |
|---|---|
| สี: | เขียว, น้ำเงิน, เบจ |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
LC / UPC Uniboot Single Mode 9/125 ไฟเบอร์ออพติคอลจัมเปอร์รี 1m 3m 5m LSZH
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | LC/UPC ยูนิบูต |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | LC/UPC ยูนิตบ็อกซ์ |
| แกนกลาง: | เพล็กซ์ |
24 Core Outdoor IP65 Fiber Optic Terminal Box พร้อม 24 Port สําหรับเครือข่าย FTTH ติดผนังหรือแท่น
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-FAT-24W |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
กล่องเทอร์มินอลกระจายใยแก้วนำแสง 5G FTTA พร้อมความจุ 96 เส้นใย วัสดุ ABS+PC สำหรับติดตั้งบนผนังหรือเสา
| หมายเลขชิ้นส่วน: | KCO-NAP-0424W |
|---|---|
| วัสดุ: | ABS+PC |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
16fo 24fo ลด IL ไฟเบอร์ออปติก 50/125 OM4 MPO MTP ไฟเบอร์ออปติก แพทช์คอร์ด
| เครื่องเชื่อม: | ส.ป.ก |
|---|---|
| ไฟเบอร์: | มม., OM1, OM2, OM3, OM4, OM5 |
| ปิดบัง: | พีวีซี, LSZH |
KCO-FOST-B Plastic Fiber Optic Patch Panel Splice Tray Black ODF / Splice Closure
| วัสดุ: | เอบีเอส |
|---|---|
| สี: | ขาว, เทา |
| ความจุ: | 12/24 คอร์ |
กล่องปลายสปริตเตอร์ไฟเบอร์ออปติคแอนติยูวีกลางแจ้ง 1 * 32 กล่องสปริตเตอร์ด้วย SC / APC FTTH 24 ท่า
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.10dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 60dB |

