ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fibr optic cable adapter ] การจับคู่ 275 ผลิตภัณฑ์.
48 Port LC OM4 แพทช์พานิลไฟเบอร์ออปติก 1U Rack Mount สําหรับกรอบการกระจาย 19'
| วัสดุ: | เหล็ก |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| คืนสูญเสีย: | 55db |
2 สายใยความจุ สายใยออปติก ติดท้ายกล่องกับ 0.15dB การสูญเสียการใส่และ 55dB การสูญเสียการกลับสําหรับการใช้งาน FTTH
| วัสดุ: | ABS, PC |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| คืนสูญเสีย: | 55db |
กล่องปลายสายไฟฟ้าไฟเบอร์ออปติก 96 Core 19' 'Standard Rack Mount Box พร้อมความจุ 48 ไฟเบอร์
| ตัวเชื่อมต่อ: | เซาท์แคโรไลนา, เอฟซี, ST, LC, E2000 ฯลฯ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | กรอบกระจายไฟเบอร์ออปติก 19' |
| ความจุ: | 48 เส้นใย |
Wall Mounted Steel Fiber Optic Terminal Box 72 Fibers 0.15dB Insertion Loss
| ความจุ: | 72 เส้นใย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ติดผนัง, WM, ในอาคาร |
| วัสดุ: | เหล็ก |
16 / 24 Cores FTTH FTTB Distribution Fiber Optic Terminal Box KCO-FDB-16S
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.10dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
กล่องพักสายไฟเบอร์ออปติกในอาคาร 4 พอร์ต IP55 พร้อมความจุ 4 คอร์ สำหรับเครือข่าย FTTH/FTTA
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-FTB04D-GJ |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
กล่องเทอร์มินอลไฟเบอร์ออปติกที่มีน้ำหนักเบา SC / UPC Simplex End User แผ่นรองจานด้านหน้า
| วัสดุ: | ABS, PC |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
1U ลิ้นชักสไลด์ไฟเบอร์ออฟติคัลแร็ค ODF เทอร์มินัลไฟเบอร์แพทช์แผง 24 พอร์ต 48 ไฟเบอร์ FTTH 19 ''
| วัสดุ: | เทปเหล็ก / อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| สูง: | 1U |
| ประเภทตัวแยก: | แบบท่อเล็ก |
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกคอนเนคเตอร์ IP65 กันน้ำสำหรับใช้งานทางยุทธวิธีภาคสนาม
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | YZCO2P YZCO4P |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | YZCO2P YZCO4P, เอฟซี, LC, SC, ST, E2000, ... |
| แกนกลาง: | 1 2 4 6 8 12 แกน |
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกเกรดทหารกลางแจ้ง IP65 ขั้วต่อไฟเบอร์แบบยุทธวิธีสำหรับสภาพแวดล้อมที่รุนแรง
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | YZCO2P YZCO4P |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | YZCO2P YZCO4P, เอฟซี, LC, SC, ST, E2000, ... |
| แกนกลาง: | 1 2 4 6 8 12 แกน |

