ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fibr optic cable adapter ] การจับคู่ 275 ผลิตภัณฑ์.
SFP-GE-T 100m SFP โมดูลรับสัญญาณไฟเบอร์ออปติก RJ45 1GE ทองแดง 1.25G
| ประเภท: | เครื่องรับสัญญาณไฟเบอร์ออปติก RJ45 |
|---|---|
| พี/เอ็น: | KCO-FDB-04-MK |
| ประเภทไฟเบอร์: | เอ็มเอ็มเอฟ |
มัลติโมด OM2 50/125 LC Uniboot สายพับไฟเบอร์ออปติก LSZH PVC 10m 15m 20m 30m 40m
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | LC/UPC ยูนิบูต |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | LC/UPC ยูนิตบูต, SC Uniboot |
| แกนกลาง: | 2 คอร์ |
48 Cores LC Duplex 1U Drawer Network Termination Box , Rack Mountable Fibre Termination Panel
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
|---|---|
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
| ตัวเชื่อมต่อ: | LC Duplex |
Indoor Rack Mountable Fiber Optic Terminal Box For FTTH GPON EPON
| วัสดุ: | เทปเหล็ก |
|---|---|
| พอร์ตสายเคเบิล: | 2 สายพาน |
| พอร์ตอะแดปเตอร์: | 12 พอร์ต |
3in 3out ถึง 96 สายใย FOSC-106-96F สายไฟเบอร์ออปติก คอปปิ้ง สปลิซปิดกล่อง
| ประเภท: | ประเภทอินไลน์ |
|---|---|
| สายพาน: | 6 พอร์ต 3 เข้า 3 ออก |
| กว้างเคเบิล: | 8.0 ~ 22.0 มิลลิเมตร |
Fibre Termination Box ODF Unit Fiber Optic Patch Panel Rack Mount 96 Cores 4U
| ความกว้าง: | 19'' |
|---|---|
| สูง: | 1U, 2U, 3U, 4U |
| วัสดุ: | เหล็ก |
Splitter Cable Optical Termination Box , Fibre Termination Panel 3 In 1 FTB
| ความจุ: | 96 เส้นใย |
|---|---|
| การทำงาน: | 3 ใน 1 |
| วัสดุ: | เหล็ก |
กล่องพักสายไฟเบอร์ออปติกภายนอกอาคาร พร้อม Mini Splitter 1x8 และความจุ 12 คอร์ สำหรับติดตั้ง FTTH บนผนังหรือเสา
| หมายเลขชิ้นส่วน: | KCO-NAP-0308D |
|---|---|
| วัสดุ: | ABS+PC |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
OEM ODM ตู้กระจายสายใยแก้วนำแสง ODF 2.0 เมตร 576/720 คอร์ พร้อมถาดต่อสาย 12fo สำหรับศูนย์ข้อมูล
| วัสดุ: | เทปเหล็ก |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| คืนสูญเสีย: | 55db |
24 Ports Slide Type Fiber Optic Patch Panel With Single Mode FC Adapter / FC Pigtail
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
|---|---|
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
| ตัวเชื่อมต่อ: | สโมสรฟุตบอล |

