ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fibr optic cable adapter ] การจับคู่ 275 ผลิตภัณฑ์.
อะแดปเตอร์ชัตเตอร์ Quad LC APC สีเขียวสีเขียว Singlemode Mid Coupler 4 Chanel
| ชนิด: | LC / APC |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติก |
| ชาแนลทาง: | 4 วิธี |
Single Mode Adjustment 30 dB Attenuator Low Return Loss For Fiber Optic CATV
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | เซาท์แคโรไลนา/ยูพีซี, เซาท์แคโรไลนา/เอพีซี |
|---|---|
| ประเภทตัวลดทอนสัญญาณ: | การปรับ |
| วัสดุตัวเครื่อง: | พลาสติก |
1000MW Fixed Type Lc Fiber Optic Attenuator Single Mode 3dB Telecom Standard
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | LC/พีซี, LC/UPC |
|---|---|
| ช่วงตัวลดทอน: | 3dB |
| ประเภทตัวลดทอนสัญญาณ: | ประเภทเพศชายเป็นเพศหญิง |
Large Capacity 19 Inch Fiber Optic Distribution Box Frame 1440 Cores
| วัสดุ: | เหล็ก |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
SC FC ST Steel Fiber Optic Distribution Box Unit ODF Rack Mounting
| ตัวเชื่อมต่อ: | เซาท์แคโรไลนา, เอฟซี, ST, LC, E2000 ฯลฯ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | กรอบกระจายไฟเบอร์ออปติก 19' |
| ความจุ: | สูงสุด 144 เส้นใย |
กล่องปลายทางไฟเบอร์ออปติกขนาดเล็กในภายในสําหรับโครงการ FTTH
| วัสดุ: | เทปเหล็ก |
|---|---|
| พอร์ตสายเคเบิล: | พอร์ตเคเบิล 1 พอร์ต |
| ตัวแยก: | 1x2, 1x4 |
8 Port Wall Mount Indoor Fiber Optic Termination Box พร้อมการป้องกัน IP55 และการปิดสีดําโลหะ
| วัสดุ: | เทปเหล็ก |
|---|---|
| พอร์ตสายเคเบิล: | 2 สายพาน |
| ตัวแยก: | 1x2, 1x4 |
กล่องเชื่อมต่อไฟเบอร์ออพติคอลเมทัลลิคแบบติดผนังภายนอกอาคาร 72/96 แกน
| วัสดุ: | เทปเหล็ก |
|---|---|
| พอร์ตสายเคเบิล: | พอร์ตเคเบิ้ล 4 ช่อง |
| ตัวแยกสัญญาณ: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x12, 1x16, 1x24 |
Drawer Fiber Optic Terminal Box Rack Mountable Patch Panel With FC adapter
| วัสดุ: | เหล็ก |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
Indoor Fiber Optic Terminal OTB Wall Mountable Face Plate 4 SC/UPC Adapter Ports
| วัสดุ: | เทปเหล็ก |
|---|---|
| พอร์ตสายเคเบิล: | พอร์ตเคเบิล 1 พอร์ต |
| ตัวแยกสัญญาณ: | 1x2, 1x4 |

