ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fibr optic cable adapter ] การจับคู่ 275 ผลิตภัณฑ์.
สายแพทช์คอร์ดใยแก้วนำแสงหุ้มเกราะป้องกันหนู โหมด Single Mode, ST ถึง LC Armored Fiber Patch Cable
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | เซนต์ |
| Cable diameter: | 3mm、2mm |
สายแพทช์คอร์ดใยแก้วนำแสงแบบมีเกราะ SM FC to FC Simplex 12 คอร์ สำหรับ FTTH LAN
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | เอฟซี/เอพีซี |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | เอฟซี/เอพีซี |
| แกนกลาง: | ไฟเบอร์ 12 คอร์ |
สายแพทช์คอร์ดไฟเบอร์ออปติก MTRJ, สายแพทช์เคเบิลไฟเบอร์ออปติกมัลติโหมด MT-RJ แบบดูเพล็กซ์
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | มทร |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | MTRJ, SC, ST, ฯลฯ |
| แกนกลาง: | เพล็กซ์ |
Outdoor FTTH SC APC ไฟเบอร์ออปติก แพทช์คอร์ด ด้วยสายไฟฟ้า PE ขนาด 3.5 มม.
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | เอสที/เอพีซี |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | ST/APC, SC, ST, ฯลฯ |
| แกนกลาง: | ดูเพล็กซ์, ซิมเพล็กซ์, แฟนเอาต์, เบรกเอาต์ |
ST/UPC โหมดเดียว 9/125 สายไฟเบอร์ออปติก
| ตัวเชื่อมต่อ: | ST/UPC |
|---|---|
| แกนกลาง: | 8 คอร์ |
| ปิดบัง: | PVC, LSZH, หุ้มเกราะ, ปรับแต่ง |
SC / APC to RF Analog signal 1550nm Fiber Optic Adapter CATV FTTH receiver optical node
| Optical port: | SC/APC |
|---|---|
| Digital port: | RF |
| Length wave: | 1310nm, 1490nm, 1550nm |
ไฟเบอร์ออฟติคัล MPO Attenuator 8core 12core 16core 24core 36core หญิงชายสำหรับศูนย์ข้อมูล
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | เอ็มพี |
|---|---|
| ช่วงลดทอน: | 1dB ~ 30dB |
| ประเภทตัวลดทอน: | เพศชายต่อเพศหญิง |
สภาพโหมด สายพับไฟเบอร์ออปติก SC ถึง LC สายพับไฟเบอร์ออปติก MM SM
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | SC Duplex |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | LC Duplex |
| แกนกลาง: | 2 เส้นใยหรือดูเพล็กซ์ |
ST multimode OM2 multifibers fanout fiber optic pigtails 12 cores fibers 3m
| ตัวเชื่อมต่อ: | เซนต์ |
|---|---|
| แกนกลาง: | 12 คอร์ |
| ปิดบัง: | PVC, LSZH, หุ้มเกราะ, ปรับแต่ง |
0dB ถึง 30dB เครื่องปรับความรุนแรงจากไฟเบอร์ออปติก ST FC LC SC
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | เซนต์/UPC, ST/APC |
|---|---|
| ช่วงตัวลดทอน: | 1dB ~ 30dB |
| ประเภทตัวลดทอนสัญญาณ: | การปรับ |

