ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fibr optic cable adapter ] การจับคู่ 275 ผลิตภัณฑ์.
KCO-DIN-SC-SM-06 สายไฟเบอร์ออปติก Din Rail Terminal Box แบบเดียว SC 6 ท่า FTTH GPON
| วัสดุ: | เทปเหล็ก |
|---|---|
| พอร์ตสายเคเบิล: | 2 สายพาน |
| พอร์ตอะแดปเตอร์: | 6 พอร์ต |
กล่องเทอร์มินอลไฟเบอร์ออปติก FTTH 24 Port KCO-FDB-24G วัสดุกันน้ำกลางแจ้ง ABS PC
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
กล่องพักสายไฟเบอร์ออปติก FTTH IP65 กลางแจ้ง 24 คอร์ พร้อมตัวแยกแบบ Blockless และความจุ 24 พอร์ต
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-ODB-0424X |
| สี: | สีเทา, สีขาว / สีดำ / กำหนดเอง |
กล่องปลายทางไฟเบอร์ออปติกจากวัสดุ SMC มี 24 ท่าทางและเส้นใยสูงสุด 24 เส้นใยสําหรับเครื่องเชื่อม SC/FC/ST/LC
| วัสดุ: | SMC, เอบีเอส, เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-SMC-0224X |
| สี: | ขาว, เทา |
กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก 16 คอร์ติดผนังได้สำหรับ FTTH FTTA
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| ป/น: | KCO-FDB-0216H-YP |
| แอปพลิเคชัน: | FTTH, FTTA |
19'' Fiber Optic Terminal Box / Fiber Optic Patch Panel 24 Cores With SC Pigtail
| Insertion loss: | 0.15dB |
|---|---|
| Return loss: | 55dB |
| Connector: | SC simplex |
KCO-ODP-16B เทอร์มินัลกล่องไฟเบอร์ออปติกการกระจายกล่อง Junction Box Resistance
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
48 Port Indoor IP55 ป้องกันน้ํา สายไฟฟ้าออปติก เทอร์มินัล กล่องสําหรับเครือข่าย FTTH
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-FTB-48HW |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
48 ช่องปิดติดผนัง ช่องปิดไฟเบอร์ IP55 ช่องจําหน่ายไฟเบอร์ออปติกสําหรับเครือข่าย FTTH
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-FTB-48HW |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |

