ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก D Type FC ทดสอบ 100% การสูญเสียการแทรกต่ำ OEM
| พิมพ์: | FC/UPC, FC/APC, ไฮบริด |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกโลหะ |
| วัสดุแขนเสื้อ: | เซรามิก (ZrO2) |
Plastic Single Mode Fiber Optic Adapter SC/APC SC/UPC PC MM Type For CATV
| พิมพ์: | SC/APC ,เอสซี/ยูพีซี |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะหรือพลาสติก |
| วัสดุแขนเสื้อ: | เซรามิก (ZrO2) |
Duplex SC Fiber Optic Adapters 55dB Return Loss Contains Interconnect Sleeve
| พิมพ์: | เซาท์แคโรไลนา/APC, เซาท์แคโรไลนา/UPC, เซาท์แคโรไลนา/พีซี |
|---|---|
| วัสดุแขนเสื้อ: | เซรามิก (ZrO2) |
| ชาแนลเวย์: | เพล็กซ์ |
ST/PC MM Fiber Optical Adapter , ST ST Adapter Fiber Optic Fiber to The Point
| พิมพ์: | เซนต์/APC, เซนต์/UPC, เซนต์/พีซี |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะหรือพลาสติก |
| วัสดุแขนเสื้อ: | เซรามิก (ZrO2) |
LC UPC Bare Fiber Adapter Square LC Fiber Adapter Enables Quick OTDRs
| พิมพ์: | LC/UPC |
|---|---|
| โหมด: | โหมดเดี่ยวเอสเอ็ม |
| อิลลินอยส์: | 0.2dB |
Optical ST Fiber Adapter Bare Fiber Adaptor Testing Insert Loss Fiber Pigtails
| พิมพ์: | เซนต์/UPC, ST/APC |
|---|---|
| โหมด: | โหมดเดี่ยวเอสเอ็ม |
| อิลลินอยส์: | 0.2dB |
SC / APC UPC Bare Fiber Adapter , Fiber Optic Cable Adapter Interchangeable
| พิมพ์: | เซาท์แคโรไลนา/ยูพีซี, เซาท์แคโรไลนา/เอพีซี |
|---|---|
| โหมด: | โหมดเดี่ยวเอสเอ็ม |
| รูปร่าง: | สี่เหลี่ยม, กลม |
SC Bare Fiber Adapter APC Stabilize 250um 900um Diameter Single Mode
| พิมพ์: | SC/APC |
|---|---|
| โหมด: | โหมดเดี่ยวเอสเอ็ม |
| รูปร่าง: | สี่เหลี่ยม |
Square Metal Bare Fiber Adaptor FC/APC SXSM , Fibre Optic Adapter Quick Interconnect
| พิมพ์: | เอฟซี/เอพีซี |
|---|---|
| โหมด: | โหมดเดี่ยวเอสเอ็ม |
| อิลลินอยส์: | 0.2dB |
Optical Bare Fibre Adaptor / SMA 905 Adapter 0.2dB Repeat Ability ISO9001
| พิมพ์: | สมา |
|---|---|
| โหมด: | โหมดเดี่ยวเอสเอ็ม |
| อิลลินอยส์: | 0.2dB |

