• นายเฮนรี่ไทย
    Kocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา
  • นายปาโบล
    ฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์
ชื่อผู้ติดต่อ : Mary Linh
หมายเลขโทรศัพท์ : 86-18664578169
WhatsApp : +8618664578169

KCO-SCD-CAP-B Duplex อะแดปเตอร์ Cap Fit SC Duplex Adaptor DX SC Cap Multimode OM2 OM3 OM4

สถานที่กำเนิด กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์ KCO, Kocent Optec Limited
ได้รับการรับรอง ISO9001, RoHS
หมายเลขรุ่น KCO-SCD-CAP-B
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ เจรจาต่อรอง
ราคา Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ กล่องพลาสติกกล่องไม้พาเลทไม้
เวลาการส่งมอบ 2 ~ 5 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน
เงื่อนไขการชำระเงิน Western Union, T / T, L / C
สามารถในการผลิต 500,000 ชิ้น / เดือน
รายละเอียดสินค้า
เกรด Dusty Cap วัสดุ พลาสติก
วิธีชาแนล คู่ การสูญเสียการแทรก 0.2dB
กลับสูญเสีย 55dB โหมดไฟเบอร์ โทนโหมดโมโนมัลติโหมด
แสงสูง

fibre optic adapter

,

fiber optic cable adapter

ฝากข้อความ
รายละเอียดสินค้า

หมวกกันน็อก KCO-SCD-CAP-B สำหรับ SC Duplex Adaptor DX SC Cap Multimode OM2 OM3 OM4


ฝาครอบสนิม KCO-SCD-CAP-B สำหรับ SC Duplex Adaptor เป็นแบบเฉพาะสำหรับอะแดปเตอร์ SC Duplex เท่านั้น มันสามารถปกป้องแขนเซรามิคจากด้านนอกมีฝุ่น ใช้พลาสติกคุณภาพสูงเพื่อให้มีอายุการใช้งานยาวนานและสามารถใช้งานได้กับอะแดปเตอร์ SC duplex ทุกประเภท
ปกติสีของเราเป็นสีดำเราสามารถ sastify เพื่อให้อยู่ในสีอื่น ๆ เช่นไม่ใช่สีขาว, สีเบจ, ชมพู, ฟ้า, ....
รายละเอียด:

ลักษณะ หน่วย สถานะโสด มัลติ
การสูญเสียการแทรก (IL) เดซิเบล <0.3
exchangeability เดซิเบล ΔIL <0.2
ความสามารถในการทำซ้ำได้ (500 ครั้ง) เดซิเบล ΔIL <0.2
วัสดุแขน - เพชรรัสเซีย สารเรืองแสงสีบรอนซ์
วัสดุที่อยู่อาศัย - ทองแดงชุบนิกเกิล
อุณหภูมิในการทำงาน ° C -40 ~ +70
อุณหภูมิในการจัดเก็บ ° C -40 ~ +70
ชิ้น พีซี KCO-DIN-FC-SM-SX


ข้อมูลด่วน:
- P / N: KCO-SCD-CAP-B
- ชื่อ: ฝาครอบอะแดปเตอร์ Duplex
- ประเภทไฟเบอร์: โหมดเดี่ยว, มัลติ
- สัญญาณ: 2 ทาง, duplex
- วัสดุ: พลาสติก
- IL: น้อยกว่า 0.2dB
- RL: มากกว่า 50dB

รายละเอียด:

- อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออพติคอลได้รับการพัฒนาขึ้นเพื่อจับคู่และเชื่อมต่อหัวปลั๊กสองแบบเหมือนกันหรือสองแบบ ที่อยู่อาศัยของอะแดปเตอร์รุ่นล่าสุดมีคีย์อ้างอิงสำหรับการควบรวมตำแหน่งที่เหมาะสมและเซอร์โคเนียหรือแขนเสื้อแยกฟอสฟอรัสทองแดงสำหรับจัดตำแหน่งที่สูง
คุณสมบัติ:
- การสูญเสียการแทรกต่ำ
- การสูญเสียผลตอบแทนสูง
- ความสามารถในการเปลี่ยนแปลงและทิศทางที่ดีเยี่ยม
- การทดสอบออปติก 100% (การสูญเสียการแทรกซึม)
- เลือกหลอดเซรามิคและฟอสเฟอร์บรอนซ์
- ขนาดภายนอกที่ถูกต้อง
- บรรจุในกล่อง


การใช้งาน:
- เครื่องมือทดสอบ
- การเชื่อมต่อระหว่างอุปกรณ์
- การเชื่อมต่อระหว่างสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก
- CATV, MANS, WANS
- FTTX, FTTH


รูปภาพสินค้า:





การทดสอบความน่าเชื่อถือ:

ชิ้น ชื่อการทดสอบ การสูญเสียการแทรกเพิ่มเติม การสูญเสียผลตอบแทนเพิ่มเติม
1 ความทนทานทางกล <0.2dB <5dB
2 การทำซ้ำ <0.2dB <5dB
3 ล็อคแรง <0.2dB <5dB
4 ความแรงต่ำ <0.2dB <5dB
5 อุณหภูมิสูง <0.2dB <5dB
6 นึ่ง <0.2dB <5dB
7 รอบอุณหภูมิ <0.2dB <5dB
8 การสั่นสะเทือน <0.2dB <5dB
9 Drop <0.2dB <5dB


OEM / ODM บริการ:
หากคุณต้องการแสดง LOGO แบรนด์ของคุณเองในสินค้าเช่นสายกระเป๋าบรรจุฉลากหรือที่ใดก็ได้ ไม่มีปัญหาใด ๆ บริการ OEM และ ODM พร้อมเสมอที่จะทำ

การบรรจุ:
ตามที่สแตนด์ดาร์ส่งออกบรรจุ
กล่องกระดาษกล่องไม้พาเลทไม้
การส่งสินค้า:
- บริการด่วนระหว่างประเทศเช่น UPS, TNT, DHL ฯลฯ
- อากาศระหว่างประเทศ: CA, AA, EA ฯลฯ
- ทางทะเล