• นายเฮนรี่ไทย
    Kocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา
  • นายปาโบล
    ฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์
ชื่อผู้ติดต่อ : Mary Linh
หมายเลขโทรศัพท์ : 86-18664578169
WhatsApp : +8618664578169

Duplex ฝาครอบ Dusty แบบพลาสติก Single Mode Multimode SC Duplex Adaptor

สถานที่กำเนิด กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์ KCO, Kocent Optec Limited
ได้รับการรับรอง ISO9001, RoHS
หมายเลขรุ่น KCO-SCD-CAP-B
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ เจรจาต่อรอง
ราคา Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ Failed to connect to 2607:f8b0:4000:803::2001: 网络不可达
เวลาการส่งมอบ 2 ~ 5 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน
เงื่อนไขการชำระเงิน Western Union, T / T, L / C
สามารถในการผลิต 500,000 ชิ้น / เดือน
รายละเอียดสินค้า
เกรด Dusty Cap วัสดุ พลาสติก
วิธีชาแนล คู่ การสูญเสียการแทรก 0.2dB
กลับสูญเสีย 55dB โหมดไฟเบอร์ โทนโหมดโมโนมัลติโหมด
แสงสูง

fibre optic adapter

,

fiber optic cable adapter

ฝากข้อความ
รายละเอียดสินค้า

KCO-SCD-CAP-B ฝาครอบ Dusty SC Duplex

สำหรับ SC Singlemode Multimode Monomode Fiber Optic Adapter Coupler

 

เกี่ยวกับอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก:

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติคเป็นส่วนเชื่อมต่อในช่องต่อออพติคอลที่ใช้งานอยู่ เรามีอะแดปเตอร์ครบวงจรทั้ง FC, SC, ST, LC, E2000, MTRJ และอะแดปเตอร์ไฮบริด อะแดปเตอร์เหล่านี้ใช้กันอย่างแพร่หลายใน ODF อุปกรณ์การสื่อสารใยแก้วนำแสงอุปกรณ์ใยแก้วนำแสง ฯลฯ

การผสมผสานของแขนปรับระดับสีเซรามิค / ฟอสฟอรัสและตัวเรือนโพลีเมอร์ที่มีความแม่นยำช่วยให้มีสมรรถนะทางกลและทางแสงที่สม่ำเสมอ

เกี่ยวกับหมวกที่มีฝุ่นแบบ duplex สำหรับอะแดปเตอร์ SC duplex:

ฝาครอบสนิม KCO-SCD-CAP-B สำหรับ SC Duplex Adaptor เป็นแบบเฉพาะสำหรับอะแดปเตอร์ SC Duplex เท่านั้น มันสามารถปกป้องแขนเซรามิคจากด้านนอกมีฝุ่น ใช้พลาสติกคุณภาพสูงเพื่อให้มีอายุการใช้งานยาวนานและสามารถใช้งานได้กับอะแดปเตอร์ SC duplex ทุกประเภท
ปกติสีของเราเป็นสีดำเราสามารถ sastify เพื่อให้อยู่ในสีอื่น ๆ เช่นไม่ใช่สีขาว, สีเบจ, ชมพู, ฟ้า, ....


ข้อมูลด่วน:
- P / N: KCO-SCD-CAP-B
- ชื่อ: ฝาครอบอะแดปเตอร์ Duplex
- ประเภทไฟเบอร์: โหมดเดี่ยว, มัลติ
- สัญญาณ: 2 ทาง, duplex
- วัสดุ: พลาสติก
- IL: น้อยกว่า 0.2dB
- RL: มากกว่า 50dB


รูปภาพสินค้า:

คุณสมบัติ:

- การสูญเสียการแทรกต่ำการสูญเสียผลตอบแทนสูง
- ความเข้ากันได้ดี
- ความแม่นยำสูงของขนาดทางกล
- ความน่าเชื่อถือและเสถียรภาพสูง
- แขนเซรามิคหรือบรอนซ์
- ตัวเลือก PCAPCUPC
- Simplex / Duplex

Appications:

- Fast Ethernet, การสื่อสารข้อมูล LAN และ WAN

- เซิร์ฟเวอร์ของ Enterprise ความเร็วสูง

- Multiplexers สวิตช์และเราเตอร์

- การเข้าถึงเครือข่ายอุปกรณ์เสริมและเครือข่าย ATM

- การขนส่งทางแสงและการสื่อสารโทรคมนาคม, FTTH, FTTD, FTTX

- อุปกรณ์สวิทช์

ข้อมูลจำเพาะ:

พารามิเตอร์ หน่วย LC, SC, เอฟซี, ยูไนเต็ด, เอสที, เอสซีเอส, เอฟซีเอฟซี, เอฟซีเอสซี, เอฟซีเอช, เอฟซีเอ็ม MTRJ E2000
เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม เอสเอ็ม
พีซี UPC APC พีซี พีซี UPC พีซี พีซี APC
การสูญเสียการแทรก (โดยทั่วไป) เดซิเบล ≤0.3 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.3
การสูญเสียผลตอบแทน เดซิเบล ≥45 ≥50 ≥60 ≥30 ≥45 ≥50 ≥35 ≥55 ≥75
exchangeability เดซิเบล ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2
การทำซ้ำ เดซิเบล ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2
ความทนทาน เวลา > 1000 > 1000 > 1000
อุณหภูมิในการทำงาน ° C -40 ~ 75 -40 ~ 75 -40 ~ 75
อุณหภูมิในการจัดเก็บ ° C -45 ~ 85 -45 ~ 85 -45 ~ 85



การทดสอบความน่าเชื่อถือ:

ชิ้น ชื่อการทดสอบ การสูญเสียการแทรกเพิ่มเติม การสูญเสียผลตอบแทนเพิ่มเติม
1 ความทนทานทางกล <0.2dB <5dB
2 การทำซ้ำ <0.2dB <5dB
3 ล็อคแรง <0.2dB <5dB
4 ความแรงต่ำ <0.2dB <5dB
5 อุณหภูมิสูง <0.2dB <5dB
6 นึ่ง <0.2dB <5dB
7 รอบอุณหภูมิ <0.2dB <5dB
8 การสั่นสะเทือน <0.2dB <5dB
9 Drop <0.2dB <5dB


OEM / ODM บริการ:
หากคุณต้องการแสดง LOGO แบรนด์ของคุณเองในสินค้าเช่นสายกระเป๋าบรรจุฉลากหรือที่ใดก็ได้ ไม่มีปัญหาใด ๆ บริการ OEM และ ODM พร้อมเสมอที่จะทำ

การบรรจุ:
ตามที่สแตนด์ดาร์ส่งออกบรรจุ
กล่องกระดาษกล่องไม้พาเลทไม้
การส่งสินค้า:
- บริการด่วนระหว่างประเทศเช่น UPS, TNT, DHL ฯลฯ
- อากาศระหว่างประเทศ: CA, AA, EA ฯลฯ
- ทางทะเล