ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
KCO-ODP-16B เทอร์มินัลกล่องไฟเบอร์ออปติกการกระจายกล่อง Junction Box Resistance
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
Outdoor Box ไฟเบอร์ออปติกป้องกันรังสียูวีและวัสดุ Anti - Aging
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
กล่องเชื่อมต่อ 16 ช่อง Cores Ftth / ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออฟติค 16 พอร์ตสายเคเบิล
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
OTDR Tester KCO-TL0300 Time Domain Reflectometry Fibers Optical Cable Testing Devices
| แบบอย่าง: | KCO-TL0300 |
|---|---|
| ช่วงไดนามิก: | สูงถึง 37 เดซิเบล |
| ความละเอียดระยะสั้น: | 8ซม |
Plastic Optical Fiber Identifier , Fiber Optic Cable Identifier KCO - OFI400 With VFL
| แบบอย่าง: | KCO-OFI400 |
|---|---|
| เคเบิล: | 250um, 900ม., 2.0มม., 3.0มม |
| คลื่นความยาว: | 800~1700 นาโนเมตร |
Mini TL-510 Optical Power Meter Handheld With FC SC Adapter Head
| อินเตอร์เฟซ: | เอฟซี, เอสซี |
|---|---|
| แสงสว่าง: | แอลดี |
| เวลาทำงาน: | 24 ชั่วโมง |
Plastic Optical Fiber Connector Cleaner Box / Fiber Optic Cleaning Tool
| วัสดุ: | พลาสติก |
|---|---|
| รวม: | กระดาษไร้ฝุ่น |
| ตัวเชื่อมต่อ: | เซาท์แคโรไลนา, เอฟซี, LC, ST, MTRJ, DIN ฯลฯ |
FTTH FC SC LC ST Fiber Optic Quick Connector FAC Fiber Fixed Length Tools
| วัสดุ: | พลาสติก |
|---|---|
| สี: | สีดำสีน้ำเงิน |
| แอปพลิเคชัน: | การดำเนินงาน FTTH, CATV |
Pen Type Cleaver Optical Fiber Cutter Tungsten Steel For Bare Fiber Adapters
| วัสดุ: | เหล็กทังสเตน |
|---|---|
| สี: | สีดำสีโลหะ |
| แอปพลิเคชัน: | อะแดปเตอร์ไฟเบอร์เปล่า |
Optical Time Domain Reflectometer OTDR Fiber Tester , Fiber Optic OTDR Test Equipment
| แบบอย่าง: | AT810 |
|---|---|
| ช่วงไดนามิก: | 28dB-30dB |
| ความละเอียดระยะสั้น: | 5 ซม. |

