ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
1GE 3GE WIFI FTTH Active Fiber Optic EPON GPON ONU SFU KCO-8804-W
| พิมพ์: | GPON ONU |
|---|---|
| พอนพอร์ต: | SC/UPC |
| ท่าเรือจีอี: | 1 พอร์ต |
ซ็อกเก็ตไฟเบอร์ออปติก FTTH Fiber Optic SC / UPC, กล่องเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก 1 พอร์ต
| วัสดุ: | ABS, PC |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
GPON ONU SFU 1GE Port KCO2100GKB FTTH Active Fiber Optic Equipment
| พิมพ์: | GPON ONU |
|---|---|
| สี: | สีขาว |
| น้ำหนัก: | 200ก |
1GE Port GPON ONU EPON ONT SFU Active Equipment KCO-G8010U-ZTM
| พิมพ์: | GPON ONU |
|---|---|
| สี: | สีขาว |
| น้ำหนัก: | 150 กรัม |
กล่องเทอร์มินอลไฟเบอร์ออปติก FTTH CATV สำหรับเครือข่าย CATV ไฟเบอร์ แผงหน้าปัดซ็อกเก็ต
| วัสดุ: | ABS, PC |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
กล่องรับสัญญาณไฟเบอร์ออปติก CAT5 CAT6 Face Plate Single Mode Simplex Dual Ethernet
| วัสดุ: | ABS, PC |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
SC / UPC Simplex กล่องไฟเบอร์ออปติก CAT6 Ethernet Fiber Optic Facial 86mm
| วัสดุ: | ABS, PC |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
แผ่นปิดหน้าไฟเบอร์ออปติก LC Duplex สำหรับ FTTH กล่องพักสายไฟเบอร์ออปติก
| วัสดุ: | ABS, PC |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO to MPO OM3 พร้อม 12 คอร์ 3.0 มม. สำหรับ 1M/5M/10M OFNP/LSZH Aqua Type B
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | MPO ยูนิบูต |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | MPO uniboot, LC/UPC ยูนิตบูต, SC Uniboot |
| ปิดบัง: | PVC, LSZH, หุ้มเกราะ, ปรับแต่ง |
SC / APC ไฟเบอร์ออปติกแบบเดี่ยว 9/125 0.9 มม. 1.0 ม. LSZH
| ตัวเชื่อมต่อ: | SC/APC |
|---|---|
| ประเภทไฟเบอร์: | โหมดเดี่ยว |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 60dB |

