ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ ftth fast connector ] การจับคู่ 129 ผลิตภัณฑ์.
Viettel FTTH SC APC ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกอย่างรวดเร็วความยาว 55 มม. ความตึงเครียดไฟเบอร์4N
| P/N: | KCO-FC-55-SCA |
|---|---|
| สี: | สีเขียว |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.3dB |
Fiber Optic Field Assembly Connector SC / APC High Efficiency For 3.0 MM Cables
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | SC/UPC |
|---|---|
| สายเคเบิลมี: | สาย FTTH ขนาด 2x3.0 มิลลิเมตร, สายในบ้าน ขนาด 3.0 มิลลิเมตร |
| สี: | สีเขียว |
ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก Fast Multimode MM Beige SC UPC Field Assembly Connector
| P/N: | KCO-SC-MM-60 |
|---|---|
| สี: | สีเบจ |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.5dB |
SC / UPC Drop Cable Fiber Optic Quick Connector Fast Connect FC LC SC Customized
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | เอฟซี, แอลซี, เอสซี |
|---|---|
| การบรรจุ: | 10 ชิ้น/แพ็ค |
| สายเคเบิลมี: | สายหล่น, สายภายใน (รวม 0.9 มม., 2.0 มม., 3.0 มม.) |
KCO-L925B SC APC UPC FTTH Drop Cable สายเคเบิลต่อเชือกเชิงกล
| P/N: | KCO-L925B |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
ตัวเชื่อมต่อ Round Boot Flight SC APC UPC ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์แบบรวดเร็ว
| P/N: | KCO-YTTC-1 |
|---|---|
| สี: | สีเขียว |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
สินค้า FTTH Solution SC UPC APC เครื่องเชื่อมการประกอบสนามเร็ว 50 มม.
| พิมพ์: | ฟาสต์ เอสซี |
|---|---|
| สี: | สีฟ้า, สีดำ |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
สีฟ้า SC UPC สายไฟเบอร์ออปติก Fast Connector 2.0mm 3.0mm FTTX Solution Product
| พิมพ์: | ฟาสต์ เอสซี |
|---|---|
| สี: | สีฟ้า |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
LC APC Quick Field Assembly ไฟเบอร์ออปติก สายเชื่อมเร็ว 55mm 60mm
| พิมพ์: | FAST LC |
|---|---|
| สี: | สีเขียว |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
สีเขียว 2.0mm 3.0mm FTTX SC APC สายเชื่อมไฟเบอร์ออปติกที่ติดตั้งได้ในสนาม
| พิมพ์: | ฟาสต์ เอสซี |
|---|---|
| สี: | สีเขียว |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |

