ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ ftth fast connector ] การจับคู่ 129 ผลิตภัณฑ์.
Indoor Cable Fiber Optic Fast Connector SC APC FTTH Type Field Installable
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | SC/UPC |
|---|---|
| สายเคเบิลมี: | สาย FTTH ขนาด 2x3.0 มิลลิเมตร, สายในบ้าน ขนาด 3.0 มิลลิเมตร |
| สี: | สีเขียว |
0.2 dB Insertion Loss Fiber Optic Fast Connector FC / APC Quick Installable For Drop Cable
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | เอฟซี/เอพีซี |
|---|---|
| สายเคเบิลมี: | สายดรอป FTTH |
| ไฟเบอร์: | โหมดเดี่ยว |
ST Singlemode Fiber Optic AFL Fast Connector Straight Through Field Assembly
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | ST/UPC |
|---|---|
| สายเคเบิลมี: | สายเคเบิลหล่น ftth, สายเคเบิล 0.9 ~ 3.0 มม |
| ไฟเบอร์: | โหมดเดี่ยว |
FOFC SC / UPC SC / APC ไฟเบอร์ออปติกเชื่อมต่ออย่างรวดเร็ว FTTH วางสาย 0.3dB การสูญเสียการแทรก
| P/N: | KCO-FOFC-SCA-N |
|---|---|
| สี: | สีฟ้า |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.3dB |
ESC250D APC Green ตัวเชื่อมต่อ Quick ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ IL 0.2dB RL 55dB Interferometer Pass
| P/N: | เอสซี250ดี/เอพีซี |
|---|---|
| สี: | สีเขียว |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
0.2dB ไฟเบอร์ออปติกเชื่อมต่อที่รวดเร็วประกอบโทรคมนาคม FTTH ESC250D APC 3D ผ่าน
| P/N: | เอสซี250ดี/เอพีซี |
|---|---|
| สี: | สีเขียว |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกแบบสายเดี่ยว FTTH FTTB FTTO ESC250D สายเคเบิล 0.9 มม
| P/N: | ESC250D/UPC |
|---|---|
| สี: | สีฟ้า |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
หล่นเคเบิลใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อสภา SC / UPC ในร่ม FC LC SC กำหนดเอง
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | เอฟซี, แอลซี, เอสซี |
|---|---|
| การบรรจุ: | 10 ชิ้น/แพ็ค |
| สายเคเบิลมี: | สายหล่น, สายภายใน (รวม 0.9 มม., 2.0 มม., 3.0 มม.) |
0.9mm Bare Fiber Optic Fast Connector Quick Assembly for FTTH GPON EPON
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | SC/APC |
|---|---|
| สายเคเบิลมี: | 0.9 มิลลิเมตร |
| สี: | สีเขียว |
ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกแบบ Single Mode FTTH SOC Splice บน SC / APC G652D G657A
| P/N: | KCO-SOC-SCA |
|---|---|
| สี: | สีเขียว |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |

