ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ ftth fast connector ] การจับคู่ 129 ผลิตภัณฑ์.
2.0 มิลลิเมตร 3.0 มิลลิเมตร FTTX LC / APC สายใยออฟติก สายใยออฟติก Fast Connector 55 มิลลิเมตร 60 มิลลิเมตร
| พิมพ์: | FAST LC |
|---|---|
| สี: | สีเขียว |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
เครื่องเชื่อมไวไฟเบอร์ออปติก 2.0mm 3.0mm FTTX SC Field Assembly เครื่องเชื่อมไว
| พิมพ์: | ฟาสต์ เอสซี |
|---|---|
| สี: | สีฟ้า |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
หัวต่อ SC / UPC Fiber Connector Fast Connector ขนาด 55 มม. / 60 มม
| พิมพ์: | ฟาสต์ เอสซี |
|---|---|
| สี: | สีฟ้า |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก Fast-Multimode ขนาด 55mm FC / UPC 2.0mm, 3.0mm
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | FC/UPC |
|---|---|
| สายเคเบิลมี: | สายเคเบิล 3มม./2มม. |
| สี: | สีดำ |
SC/UPC ไฟเบอร์ออปติกส์ Fast Connector SM/MM Field Assembly Connector 55mm/60mm
| พิมพ์: | ฟาสต์ เอสซี |
|---|---|
| สี: | สีฟ้า, สีขาว |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
SC / UPC ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกอย่างรวดเร็ว, ตัวเชื่อมต่อ Field Assembly 0.2dB แทรกการสูญเสีย
| พิมพ์: | ฟาสต์ เอสซี |
|---|---|
| สี: | สีฟ้า |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
Green Optics Fiber Fast Connector Single Mode SC / APC Type Easy Assembling
| Connector type: | SC/APC |
|---|---|
| Cable available: | 0.9mm indoor cable |
| Color: | green |
Home Fiber Optic Fast Connector / Optical LC Fast Connector Quick Assembly
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | LC/APC |
|---|---|
| สายเคเบิลมี: | สายเคเบิล 2x3.0 ฟุต, สายเคเบิล 0.9 มม., 3.0 มม |
| สี: | สีเขียว |
SC Fiber Optic Fast Connector Field Assembly Single Mode Pre Polished
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | SC/UPC |
|---|---|
| สายเคเบิลมี: | สายเคเบิล 3.0 มม., สายเคเบิล ftth |
| สี: | สีฟ้า |
ตัวเชื่อมต่อการประกอบอย่างรวดเร็วฟิลด์ไฟเบอร์ออปติก SC / APC ประสิทธิภาพสูงสำหรับสายเคเบิล 3.0 MM
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | SC/UPC |
|---|---|
| สายเคเบิลมี: | สาย FTTH ขนาด 2x3.0 มิลลิเมตร, สายในบ้าน ขนาด 3.0 มิลลิเมตร |
| สี: | สีเขียว |

