ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fibre optics connectors ] การจับคู่ 300 ผลิตภัณฑ์.
Fibre Optic Media Converter Ethernet Copper Data Voice Video Type
| Connector: | FC / UPC |
|---|---|
| Speed: | 10/100M |
| Distance: | 20km |
รอกชนิด 1:64 เครื่องแยกไฟเบอร์ออปติก PLC 1x64 Corning เครือข่ายออปติกไฟเบอร์ออปติก passive
| อิลลินอยส์: | 16.5 dB |
|---|---|
| ท่าเรือ: | 1 ถึง 64 |
| ตัวเชื่อมต่อ: | SC/APC, LC/APC หรือกำหนดเอง |
Plastic Optical SC UPC Fiber Connector 0.2dB low insertion loss with ISO9001
| Type: | SC/UPC |
|---|---|
| Color: | Blue |
| Insertion loss: | 0.2dB |
สายไฟเบอร์ออปติกขั้วต่อ LC 0.9 มม. มัลติโหมด / ขั้วต่อ LC MM พร้อมปลอกเซรามิก
| พิมพ์: | LC/PC |
|---|---|
| โหมด: | มัลติโหมด, MM, โหมดเดี่ยว, SM, โหมดโมโน |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
0.2dB ไฟเบอร์ออปติกเชื่อมต่อที่รวดเร็วประกอบโทรคมนาคม FTTH ESC250D APC 3D ผ่าน
| P/N: | เอสซี250ดี/เอพีซี |
|---|---|
| สี: | สีเขียว |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
สายแพทช์คอร์ดไฟเบอร์ออปติก SC MM OM3 Pigtail Fanout 50/125 3 เมตร ชนิด SC
| ตัวเชื่อมต่อ: | เซาท์แคโรไลนา |
|---|---|
| แกนกลาง: | 12 คอร์ |
| ปิดบัง: | พีวีซี, LSZH, ... |
อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออฟติก LC / APC พลาสติกสำหรับการแพทย์และทหาร
| ชนิด: | LC / APC |
|---|---|
| แขนวัสดุ: | เซรามิค (ZrO2) |
| วัสดุ: | พลาสติก |
อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติค 0.10dB SC / APC สำหรับเครือข่ายโทรคมนาคม
| เกรด: | SC / APC |
|---|---|
| แขนวัสดุ: | เซรามิค (ZrO2) |
| วัสดุ: | พลาสติก |
ST Duplex SM MM สายเชื่อมไฟเบอร์ออปติก ST / UPC ด้วยฝุ่น
| ประเภท: | ST/UPC |
|---|---|
| วัสดุแขนเสื้อ: | เซรามิก (ZrO2) |
| วัสดุ: | พลาสติก |
ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์ LC / APC แบบ Multimode ที่ไม่มีตัวกรองฝุ่น JIS Standard
| ชนิด: | LC / APC |
|---|---|
| แขนวัสดุ: | เซรามิค (ZrO2) |
| วัสดุ: | พลาสติก |

