ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fibre optics connectors ] การจับคู่ 300 ผลิตภัณฑ์.
Single Mode Fiber Optic Connectors / Fiber Optic SC Connector Pre Assemly
| พิมพ์: | เซาท์แคโรไลนา |
|---|---|
| สี: | เขียว, น้ำเงิน, เบจ |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
Dual LC Connector Fiber Optic Pull Proof , Plastic Optical Fiber Connectors
| Type: | LC/APC, LC/UPC, LC/PC |
|---|---|
| Mode: | Multimode, MM, single mode, SM, Mono mode |
| Insertion loss: | 0.2dB |
คอนเนกเตอร์สายไฟฟ้าไฟฟ้าสายพัดแบบ LC / APC SM Housing Set
| พิมพ์: | LC/APC, LC/UPC, LC/พีซี |
|---|---|
| โหมด: | มัลติโหมด, MM, โหมดเดี่ยว, SM, โหมดโมโน |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
ชุดประกอบตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก FC สนาม 1260 ~ 1650nm ความยาวของคลื่นสำหรับสายเคเบิล FTTH Drop
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | FC / APC, FCAPC |
|---|---|
| สายเคเบิลใช้ได้: | สายเคเบิล 2x3.0 ftth, 0.9 มม., สาย 3.0 มม |
| สี: | สีดำ |
FTTH CATV ST / APC Type Fiber Optic Connector Twist Lock With 2.5 MM Ferrule
| พิมพ์: | เอสที/เอพีซี |
|---|---|
| สี: | สีเขียว |
| ความแรงดึง: | 98N |
SM SC / APC สายเชื่อมไฟเบอร์ออปติก Simplex Housing Set 0.2dB ความสูญเสียการใส่ต่ํา
| พิมพ์: | SC/APC |
|---|---|
| สี: | สีเขียว |
| ความแรงดึง: | 98N |
เครื่องเชื่อมไฟเบอร์ออปติก DIN พร้อมฟอร์รูลเซรามิกสําหรับ DIN Patch Cord DIN Pigtail
| ประเภท: | ดินแดง/UPC |
|---|---|
| สี: | สีขาว |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกโลหะ, SMA Fiber Optic Connector Multimode Simplex
| ชนิด: | SMA |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะ |
| ชาแนลทาง: | เริม 1 ทาง |

