ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fibre optics connectors ] การจับคู่ 300 ผลิตภัณฑ์.
Dual Chanel Duplex Fiber Optic Connector Adapters LC/APC LC/UPC LC/PC Type
| Type: | LC/APC, LC/UPC, LC/PC |
|---|---|
| Color: | Blue, green, metallic, beige, OM3 |
| Sleeves material: | Ceramic (ZrO2) |
ชุดโฮสติกคอนเนคเตอร์ SC Duplex / คาเบลไฟเบอร์ออปติก คอนเนคเตอร์ที่ไม่ประกอบ
| พิมพ์: | เซาท์แคโรไลนา/APC, เซาท์แคโรไลนา/UPC, เซาท์แคโรไลนา/พีซี |
|---|---|
| สี: | สีฟ้า, สีเขียว, สีเบจ |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
ชุดตัวเรือนคอนเนคเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC สำหรับสายแพทช์ดรอป FTTH
| พิมพ์: | เอสซีเอฟทีเอช |
|---|---|
| สี: | สีฟ้า |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
Un-assebly ST Optical Fiber Connectors 98N Pull Strength Mono Mode 0.9 3.0 mm
| พิมพ์: | ST/UPC |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
OM3 LC LC Duplex เส้นเชื่อมป้อมไฟเบอร์ออปติก / สายไฟเบอร์ออปติก
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | ลค |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | ลค |
| แกนกลาง: | ดูเพล็กซ์ 2 คอร์ |
LC / UPC สายใยเชื่อมเรือน Single Mode Simplex สําหรับ 2.0 3.0 สายใยติดต่อ
| พิมพ์: | LC/APC, LC/UPC, LC/พีซี |
|---|---|
| โหมด: | มัลติโหมด, MM, โหมดเดี่ยว, SM, โหมดโมโน |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
Fan Out LC OM3 Fibre Optic Cable Pigtail 3m LSZH Multi Fibers 12 Cores
| ตัวเชื่อมต่อ: | LC มัลติโหมด |
|---|---|
| แกนกลาง: | 12 เส้นใย |
| ปิดบัง: | LSZH, ... |
สายไฟเบอร์ออปติก LC APC แบบหางเปียเดี่ยว / ตัวแยกสายไฟเบอร์ออปติก LC
| ตัวเชื่อมต่อ: | LC/APC |
|---|---|
| แกนกลาง: | 12 คอร์ |
| ปิดบัง: | LSZH, ... |
สายไฟเบอร์ออปติก ST UPC, สายไฟเบอร์ออปติก เพศต่อเพศ 3dB 5dB 7dB 10dB
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | ST/UPC |
|---|---|
| ช่วงตัวลดทอน: | 1dB ~ 30dB |
| ประเภทตัวลดทอนสัญญาณ: | ประเภทการแก้ไข, ประเภทอะแดปเตอร์, ประเภทชายกับหญิง |
UPC APC PC Fiber Optic Polishing Equipment , Fibre Optic Polishing Machine
| Ferrule: | UPC, APC, PC |
|---|---|
| Connector: | SC, FC, LC, ST, MTRJ, DIN, etc |
| Connector no.: | 8~24 connectors |

